Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Pata asali mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Wakuu asali mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu na tuna tuma kwenye mabasi mikoani kote karibuni sana
036f4b2179a8803b4b913665476f0dd4.jpg

Karibu sana wakuu
 
Pata asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure na haijachanganywa na kitu chochote
1ea134e1e4f6137010474fd3d4aad8d3.jpg

4718796f79ea5c975466d91b501c9fab.jpg

a2b66e9af69bdcbb115bb533d4759957.jpg

782b3daaed53faf1a46e0704ecb7d910.jpg

169a9ae8526f80e1ef0d59c525e1d0b9.jpg

Karibuni sana wakuu
Na Ahsante Sana
Piga 0766-195115
 
Wakuu asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote inapatikana katika ujazo tofauti tofauti mikoani tuna tuma kwa usafiri wa mabasi karibuni sana wakuu
7c61ae536346346061006452ce75441c.jpg

e8c6e7b97bb2df08ec38b5d12d885046.jpg

9023299b20444366ee3886b794990def.jpg

Karibuni sana wakuu
 
Wakuu asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote inapatikana na tuna tuma kwa basi kwa watu walioko mikoani
bbe1492ca2820e3f314dfb4e61fd498d.jpg

Karibuni sana wakuu
 
Karibu sana wakuu kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kabisa ambayo haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
f56b0d7c5ca0ff85b6ec26d3c2f8da9a.jpg

Piga 0766-195115
Kwa mawasiliano zaidi
 
Wahi sasa tukutumie asali iliyo mbichi kabisa ambayo haijachanganywa na kitu chochote popote pale ulipo Tanzania bara na Zanzibar karibu sana wakuu
 
Uzi mzima unakarbisha watu na picha tu za asali....huwek waz hyo bei rahis n bei gan....asali kutoka mkoa gan.....location ya biashara n ipi.....watu wa nje ya location yako watapataje ikiwa watahitaj......any way n biashara yako bhana!! Endelea kuwakarbisha!!
 
Uzi mzima unakarbisha watu na picha tu za asali....huwek waz hyo bei rahis n bei gan....asali kutoka mkoa gan.....location ya biashara n ipi.....watu wa nje ya location yako watapataje ikiwa watahitaj......any way n biashara yako bhana!! Endelea kuwakarbisha!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Matangazo ya biashara jf huwa yananichekesha kweli, sijui wanapenda kuulizwa ulizwa!!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Matangazo ya biashara jf huwa yananichekesha kweli, sijui wanapenda kuulizwa ulizwa!!
Isipouzika anaanza kuhisi kuna mtu kamroga!! Natania tu!! Ila kuna haja ya kuwa na userious katka hizi biashara za ujasiriamal tunazofanya......weka full details katka mtindo ambao utamfanya mtu avutiwe na biashara yako......
 
Isipouzika anaanza kuhisi kuna mtu kamroga!! Natania tu!! Ila kuna haja ya kuwa na userious katka hizi biashara za ujasiriamal tunazofanya......weka full details katka mtindo ambao utamfanya mtu avutiwe na biashara yako......
Kweli kabisa,nafikiri wajasiriamali wengi wanahitaji elimu hiyo.
 
Uzi mzima unakarbisha watu na picha tu za asali....huwek waz hyo bei rahis n bei gan....asali kutoka mkoa gan.....location ya biashara n ipi.....watu wa nje ya location yako watapataje ikiwa watahitaj......any way n biashara yako bhana!! Endelea kuwakarbisha!!
Ahsante sana naona ujasoma vizuri tokea Mwanzo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom