Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Karibuni sana wakuu kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kabisa ambayo haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Pata asali iliyo mbichi kabisa ambayo haijachanganywa na kitu chochote inapatikana katika ujazo tofauti tofauti utakao uhitaji karibuni sana wakuu
 
Karibuni sana wakuu kwa asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Karibuni sana wakuu kwa asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
040503d96601e9fd81f0294ebec0c036.jpg

Karibuni sana wakuu
 
Karibuni sana wakuu kwa asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
040503d96601e9fd81f0294ebec0c036.jpg

Karibuni sana wakuu
 
Karibuni sana kwa asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Pata asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
8f875aab74a240b5efc0d3a28602b20d.jpg

Piga 0766-195115
 
Karibuni sana wakuu kwa asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Karibu sana wakuu kwa asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Asali iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
a2fb2a561371f284b3415b100b7e3c8f.jpg

216f07eeacad01dcfe0f34383b85f7a3.jpg

6a5a16ebe9eb5e41053bf1fa21d8eb7d.jpg

7a8f91c052dcaf5c0be169e48a69b7f6.jpg

8ac3a8b8c4cf2173f6b5c5a3367db0ac.jpg

58445eeb0ddc46a10aa0db4295031c99.jpg

Bei lta 20=120,000
LITA TANO=45,000
LITA moja=10,000
Nusu Lita=5,000
Robo lita=2,500
Tunapatikana mwanza dampo
Na Tabora soko kuu
Na tunatuma popote pale ulipo Tanzania bara na Zanzibar
Piga 0766-195115
Karibuni sana wakuu
Ahsante Sana
 
Pata asali mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Karibuni sana kwa asali bora kabisa iliyo mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana
 
Kwa wanao hitaji asali mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana
 
Kwa wanao hitaji asali mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Karibuni sana wakuu kwa asali bora kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 
Pata asali mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
94aa89e296eaabd896e62e4ea50863d7.jpg

573d62882ddac27759c7b6cbba197291.jpg

2c9f0fe4f3e9208945914b6e672705e8.jpg

Karibuni sana wakuu
Piga 0766-195115
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom