Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

sirajj johnn

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2017
Posts
1,554
Reaction score
868
Wakuu husika na kichwa cha habari hapo
Tunauza asali nzuri kabisa iliyombichi ambayo haijachanganywa na kitu chochote ambayo inakuwa nzuri kwa afya yako ambayo inauwezo wa kukuondolea maradhi mbali mbali katika mwili wako
Kwa mfano:
1.kukuepusha na uvimbe tumboni
2.kuku epusha na vidonda vya tumbo
3.kung'arisha ngozi yako
4.kutoa uchafu tumboni
5.kutibu ngozi iliyo ungua
5.kuongeza nguvu za kiume
Na kukinga maradhi mbalimbali yanayoweza kukupata:

Piga number 0766195115

E-mail sirajimsilanga55@gmail.com
Tutakutumia popote pale ulipo Tanzania bara na Zanzibar
Kwa vipomo kuanzia mills mpaka litre karibu sana.
c6e3c56c23f1722e87c0df9644ac6105.jpg

78bf67a521dac1c54d3b5705de70034b.jpg

8ac851e62125b2b1ab4a603e98d7079e.jpg

Karibuni sana kwa asali bora kabisa ahsante na Karibuni sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
LITA moja elfu kumi mkuu
Ila kama ukichukua nyingi ni elfu Tisa karibu sana mkuu tutakumia popote pale ulipo Tanzania bara na Zanzibar karibu sana mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibuni sana kwa asali bora kabisa na ambayo aijachanganywa na kitu chochote na iliyo mbichi kabisa na tunapima vipimo vyote kwa gharama nafuu kabisa
LITA moja ni sh:10,000
LITA TANO. Sh:40,000
Lita ISHIRINI. Sh:120,000
Na vipimo vidogo vidogo vya mills kuanzia sh: 2000
Karibuni sana kwa asali bora kabisa na mbichi kabisa kwa gharama nafuu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibuni sana kwa asali bora kabisa na mbichi kabisa kwa gharama nafuu kabisa
2d607392c0fe97bdc5dc29682f8c9d3b.jpg

1e51f489a9d66e6b090558a071337003.jpg

Karibuni sana kwa asali bora kabisa na ambayo inakuwa nzuri na mbichi kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibuni sana kwa asali bora kabisa na ambayo inakuwa nzuri na mbichi kabisa kwa gharama nafuu kabisa
4c67f52ba9d9fbb7df370c7f4989c387.jpg

53ec200d2bcbfff927d2ecbc48650e4d.jpg

e40f5eb6e3fc56335265850f0ef7422b.jpg

Karibuni sana kwa asali bora kabisa na ambayo inakuwa nzuri na mbichi kabisa kwa gharama nafuu kabisa
Piga 0766-195115 kwa mawasiliano pia wasap inapatikana
Ahsante sana na karibu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibuni sana kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kabisa kwa gharama nafuu kabisa
139143d934100ea7463a3847c5d98e86.jpg

Ahsanteni sana na karibu sana
Piga number 0766-195115
Na wasap inapatikana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asali mbichi ina rangi ya hivo? Au mi ndo sijui
Mkuu zinakuwa na rangi tofauti hii ni kutokana na giografia ya eneo na aina ya maua ya eneo husika
Kwa mfano asali ya Tabora,Singida na Kigoma ni tofauti kwa rangi kutokana na maua Nyuki wanayokuwa wanayatumia kutengenezea asali Karibu sana mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom