Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Karibuni sana wakuu kwa kupata asali mbichi na iliyo nzuri kwa afya yako
8efacef73d02b46b558c139a5dbd00ed.jpg

e7dbf958b63d3b91d138683bd5d1d6a5.jpg

Karibu sana na Ahsante sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pata asali kwa bei ya jumla na rejareja kutoka s&c products
6669640a37f3f24e1a11b99aed9f5425.jpg

00eea294839cf6bd8d70d3bb4ad1281d.jpg

eea506183cf662bdd065a59c9cab7955.jpg

0939927a7e2ba9e6268569b2a743974e.jpg

b9a7fa382665c870f215d4f98f92a21c.jpg

35f473f5e6e0559c1715355aaea35e37.jpg

cd2fed7c85b249d449b0772f6fa589af.jpg

Karibuni sana kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kwa vipimo vyote na kwa bei nafuu kabisa
Ahsante sana na karibu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibu sana kwa asali iliyo mbichi kabisa na ambayo haija changanywa na kitu chochote
 
Karibuni sana wakuu asali mbichi kabisa ambayo haijachanganywa na kitu chochote Iko sokoni
f9f49d9001453a326bcb66de84b6b1a5.jpg

11f2bf0d39cfdf9b4570ac13c5477ba1.jpg

Pata kwa bei ya jumla na rejareja
Karibuni sana wakuu
 
Pata asali mbichi kabisa ambayo ni pure pia haijachanganywa na kitu chochote karibuni sana wakuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom