Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Pata asali mbichi kwa gharama nafuu kabisa

Karibuni sana kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kabisa
ec1f307d87fc82830a059d39dbb7faea.jpg

Kwa mawasiliano:
Piga 0766-195115
Karibuni sana na ahsanteni sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Je umesumbuka na vidonda vya tumbo kwa mda mrefu asali mbichi ndo suluhisho lake na pia ina uwezo wa kutibu maradhi yafuatayo
1.kikohozi sugu
2.kuzibua milija ya uzazi kwa wanaume na wanawake
3.kuongeza nguvu za kiume kwa kuzibua milija pia unaweza kuchanganyia na dawa nyingine ka blackseeds kwa jina jingine habatisouda
4.kuongeza damu mwilini kwa sababu inatokana na mimea mbalimbali
5.husaidia kuua bacteria kama mtu anakuwa ameungua na moto au kukatwa na kitu chenye kutu
6.Husaidia katika kusafisha tumbo na kuondoa kemikali na kuua wadudu wanao sababisha ulcers

70329eb649a495859731de933e1ff290.jpg

Karibuni sana kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kabisa ahsante na Karibuni sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibuni sana kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kwa gharama nafuu kabisa
Lita moja ,9000
LITA TANO 40000
Lita ISHIRINI 120000

Nusu litre 4000
Mills 350 ni 2500

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karibu sana kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kabisa na kwa gharama nafuu kabisa
5e7dd7da0562de50937f26c565f9e89b.jpg

LITA ishirini 120,000
371b9881ce88c30c99d92920c8c252dc.jpg

LITA TANO NI 40,000
46be71c441bab67a6ff32cf7f4e9a4c3.jpg

LITA moja ni 10,000
1ef2695ac9524da92687126f08c2391e.jpg

Nusu litre ni 5,000

0a6cd327b6a0e266c00cc7243f915401.jpg

Robo litre ni 2,500 pia utapata kwa jumla na rejareja Karibuni sana kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kabisa kwa bei nafuu kabisa karibu sana na Ahsante sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pata asali pure kwa bei rahisi kutoka TABORA ambayo ni nzuri kwa afya yako tutakutmia popote pale ulipo kwa size yoyote unayo hitaji
6815a0fa10396d29d31a7065768ca72a.jpg

abfcd0237d40960a2bf1b7eb30b1cd81.jpg

a5ccd64f453346c2b72c9a0a19e742bf.jpg

1732096e9df93c8a35bfd1654810e4c8.jpg

f9221f632609a41ae8d53f6d6913665d.jpg

Karibuni sana kwa asali bora kabisa na iliyo mbichi kwa bei nafuu kabisa
Karibu sana na Ahsante sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom