Pasua kichwa!! Nitamwamini vipi mke wangu? Msaada Tafadhali!

Pasua kichwa!! Nitamwamini vipi mke wangu? Msaada Tafadhali!

I am humbled mdogo wangu. I thought usha nisahau.... Naambiwa asiyekuwepo na lake halipo. :A S shade:
ngoja nikuchekeshe kidogo
62621_10201469378689427_1008446678_n.jpg
 
...alimpelekea mtumiaji mwingine...wala hakutumia yeye...we gegeda tu kama vp...
Wadau wa mmu, ni id mpya ila sio mpya jukwaani.. nlikua nafatilia mambo meng kwenye hili jukwaa lakini yalionikuta jana imebidi nigonge hodi na kuomba msaada kwenu...

Tatizo lililonikuta ni hivi jana tu ambapo nimetoka safari yangu ya wiki mbili mkoani na kwa vile nilikua nimemmiss sana shemejii/wifi yenu ikabidi nipite madukani kumchukulia tuzawadi kidogo na kurudi navyo nyumbani.

Nilivofika mtaani nkapata idea ya kupitia pharmacy nchukue kinga kwa ajiri ya mechi nyumbani ( sitaki mtoto kwa sasa na yeye amekataa kutumia njia nyingne kuzuia ujauzito), kwa vile mtu wa pharmacy ni rafiki yangu sana na mtani vilevile, nilipofika na kumwambia shida yangu akashangaa na kusema kaka saa hivi tu ushamaliza ile ya kwanza!!!

Nkawa simuelewi nlipomuuliza zaidi akadai shemeji/wifi yenu katoka kuchkua pakti moja ya kinga muda si mrefu... Nkarudi nyumbani sijielewi na wife sikumkuta akarudi jioni anajichekesha... mpaka saa hii sijui cha kufanya, sijui ndo nshamegewa au vipi?? na ke niulize zile condoms alipeleka wapi??

Hapa ofisini hata kazi haziendi vizuri...
 
Aliyekwambia ni KE AU ME.Ukweli uupate mwenyewe usiambiwe na mtu mzaee.
 
Embu jibu maswali haya kwanza acha kujitwika mizigo ya kichwa! Ulimwambia mkeo kuwa unarudi?,umemuomba mtiano kakunyima?ama umeona dalili zozote kuwa amedo? Umempa mitihani ya kukufanya wewe ugundue kama hizo condom zipo au laah? Na alivyorudi hiyo jioni alionesha dalili gani? Acha kuwa na negative hisia kwa mkeo be a man!!!

Ya muhimu sana hayo kuliko kubaki na hisia tu!
 
wanawake kitu ingine, endelea tu na mke wake maana wote wapo hivyo.
 
Ulichoambiwa ni sawa na kusikia uchambuzi wa magazeti, muhimu ni kulitafuta gazeti husika. Tuliza akili anza kufanya uchunguzi wako, kama kuna mtu utampata tu, usiwe mwepesi wa kupaniki kiivyo. Ukubwa sio mvi bali ni kujua kuchukua maamuzi muafaka.
 
Japo sikufahamu ila majibu yako mazuri sana, una busara sana, mpaka nimekupenda ghafla!!!
Haya mambo ni ya kuwa makini sana...

Imagination na Imani sometimes ni kitu kibaya sana. Ilipaswa pale pale jana uwe mpole urudi nyumbani katika hali ya kawaida. Wewe unasema ulisafiri hivyo ina maana hata huyo wifi yetu pana uwezekana mkubwa sana nae alikukumbuka pia hivyo kujichekesha kwako kama Mpenzi wake ni haki yake kabisa.

Ilipaswa uwe wazi, inapofika wakati wa tendo hizo Condom zako ungeziweka pembeni yeye asizione, na umwambie kuwa mke wangu mie sina condom mana nilipo enda kununua muuzaji kaniarifu wewe ulisha nunua. Namna ange react ndiyo mpango mzima.

Mkeo anaweza akawa hana mazoea ya kununua Condom but hata yeye ni mwanadamu yawezekana alikukumbuka sana na alikuwa na hamu ya tendo akijua wewe upo safarini akaona si mbaya kwa siku hiyo na yeye kununua hata kama si kawaida yake.

Mie naomba utulize tu moyo wako kwa sababu hizi:-

1. Suala la kusema alikuwa ananunua sababu ya kwenda kutumia na mtu mwingine kwa jinsi ulivyo mtafisiri hapa; kuna uwezekana mkubwa si kweli.

2. Siamini kuwa akitoka yeye ndie ataenda na mpira (anaweza tu msisitiza huyo mtu aende nao) na hata kama akiamua kununua siamini kuwa anaweza kununua sehemu ambayo wewe huwa unanunua (yaani karibu na nyumbani ama kwa mtu anaye mfahamu).

3. Alijua wewe unafika siku hiyo hata kama kutoka siamini kuwa angechagua kutoka siku ambayo wewe ndio unarudi.

Suala la muuzaji nalo la kuliangalia sana, huwezi jua niya yake, ukute ni moja ya wale raha yake ndoa yako iwe matatani. Iweje akuulize swali kama hilo na kukupa taarifa kwa mtindo huo?

Mie nahisi ni wasi wasi wako tu, inapaswa tu uongee nae then utajua nini kinaendelea ama ilikuwaje.
 
Sasa wewe maneno ya muuza duka tu roho juuuuuuuuuu. Utaiweza ndoa kweli??!!!! Kuwa makini sana mkuu watu wana yao mioyoni.
 
Calmdown !

presha ya nini Kiongozi huwezi jua huenda
kamfananisha tu hakuwa mwenyewe!!!!!!
 
kaka ya nini wasiwasi, funua foronya ya mto utaikuta ndom imetulia hapo....
 
Ya muhimu sana hayo kuliko kubaki na hisia tu!

ninachoona hapo huyo mkewe hajagegedana nje.isipokuwa alivyoambiwa kuwa mumewe anarudi akaona pengne amsuprise leo kwa kuandaa condom kwakuwa huwa wanatumia,kilichotokea hapo ni mwanamke kushndwa kuzitoa hizo kondom by either mwanaume kuonesha zake ama ile aibu y mke kutoa hzo ndoms wakat c kawaida yake.huyu mtoa mada anaonekana c creative kabisa katk kupambana na masuala madogo kama hayo badala yake kaja humu jf,siamini mke awe -------- kias gani et asikie mumewe anarudi leo afu akatiwe nje hiyo hainiingii akilini hata kidogo.ingekuwa ishu kama jamaa asingetoa taarifa kuwa anarud afu akakutana na vi2 kama hivyo! So nadhani anajpa mastress y bure tu condom zipo ndani mke kazihifadhi!!
 
dah pole kwa misukosuko ya maisha na nimeona ulivoshauriwa sio mbaya ila kua makini ktk kumbana mkeo na jitahidi kuthibitisha na sio kwa maneno ya kusikia tu xo kuwa makini uenda hata huyo muuza duka anamtamani mkeo huwezi jua we tulia chunguza taratibu na kisha fikiri kabla ya kutenda
 
Haya mambo ni ya kuwa makini sana...

Imagination na Imani sometimes ni kitu kibaya sana. Ilipaswa pale pale jana uwe mpole urudi nyumbani katika hali ya kawaida. Wewe unasema ulisafiri hivyo ina maana hata huyo wifi yetu pana uwezekana mkubwa sana nae alikukumbuka pia hivyo kujichekesha kwako kama Mpenzi wake ni haki yake kabisa.

Ilipaswa uwe wazi, inapofika wakati wa tendo hizo Condom zako ungeziweka pembeni yeye asizione, na umwambie kuwa mke wangu mie sina condom mana nilipo enda kununua muuzaji kaniarifu wewe ulisha nunua. Namna ange react ndiyo mpango mzima.

Mkeo anaweza akawa hana mazoea ya kununua Condom but hata yeye ni mwanadamu yawezekana alikukumbuka sana na alikuwa na hamu ya tendo akijua wewe upo safarini akaona si mbaya kwa siku hiyo na yeye kununua hata kama si kawaida yake.

Mie naomba utulize tu moyo wako kwa sababu hizi:-

1. Suala la kusema alikuwa ananunua sababu ya kwenda kutumia na mtu mwingine kwa jinsi ulivyo mtafisiri hapa; kuna uwezekana mkubwa si kweli.

2. Siamini kuwa akitoka yeye ndie ataenda na mpira (anaweza tu msisitiza huyo mtu aende nao) na hata kama akiamua kununua siamini kuwa anaweza kununua sehemu ambayo wewe huwa unanunua (yaani karibu na nyumbani ama kwa mtu anaye mfahamu).

3. Alijua wewe unafika siku hiyo hata kama kutoka siamini kuwa angechagua kutoka siku ambayo wewe ndio unarudi.

Suala la muuzaji nalo la kuliangalia sana, huwezi jua niya yake, ukute ni moja ya wale raha yake ndoa yako iwe matatani. Iweje akuulize swali kama hilo na kukupa taarifa kwa mtindo huo?

Mie nahisi ni wasi wasi wako tu, inapaswa tu uongee nae then utajua nini kinaendelea ama ilikuwaje.


Yaani wewe mstarabu sana na ninajifunza mengi sana toka kwako. Ningekuwa mimi ningerudi home kwa Jazba na akala Makofi alafu nikamtupia nguo zake nje kabala hata hajaongea. Hili jibu limenifanya nione mambo kwa upande wa pili. Kuanzia leo ntaanza kuwa na matumaini hata kama mazingira yanaonyesha maumivu makali.
 
1. Muuza pharmacy ni mtani wako 2. Hujamuuliza mkeo ila wasiwasi ndo unakuua. 3. Hata kama amezitumia shukuru Mungu hata amezkumbuka.
 
Kaka, unamuogopa mkeo namna hiyo? Hata hujamuuliza kitu umeshakimbilia MMU kuomba ushauri? Kama huna ujasiri wa kumuuliza vumilia maumivu ila usitoe hukumu kabla hujaujua ukweli.
 
sipati picha muuzaji , mnunuaji wa kwanza , mnunuaji wa pili yaani inamaanisha muuzaji anamjua mkeo , na kama anamjua basi mkeo anazo kama stock ipo siku atakwambia hizi hapa , ukiona kimya zaidi ujue mbuzi kisha liwa , puuzia yote ya kuambiwa anzia hapo kama sehemu ya utafiti tafuta programmes itakayofanya uweze kusoma msg za simu yake zote , zipo kama vile win optimizer
 
Back
Top Bottom