Pasua kichwa!! Nitamwamini vipi mke wangu? Msaada Tafadhali!

Pasua kichwa!! Nitamwamini vipi mke wangu? Msaada Tafadhali!

Wadau wa mmu, ni id mpya ila sio mpya jukwaani.. nlikua nafatilia mambo meng kwenye hili jukwaa lakini yalionikuta jana imebidi nigonge hodi na kuomba msaada kwenu...

Tatizo lililonikuta ni hivi jana tu ambapo nimetoka safari yangu ya wiki mbili mkoani na kwa vile nilikua nimemmiss sana shemejii/wifi yenu ikabidi nipite madukani kumchukulia tuzawadi kidogo na kurudi navyo nyumbani.

Nilivofika mtaani nkapata idea ya kupitia pharmacy nchukue kinga kwa ajiri ya mechi nyumbani ( sitaki mtoto kwa sasa na yeye amekataa kutumia njia nyingne kuzuia ujauzito), kwa vile mtu wa pharmacy ni rafiki yangu sana na mtani vilevile, nilipofika na kumwambia shida yangu akashangaa na kusema kaka saa hivi tu ushamaliza ile ya kwanza!!!

Nkawa simuelewi nlipomuuliza zaidi akadai shemeji/wifi yenu katoka kuchkua pakti moja ya kinga muda si mrefu... Nkarudi nyumbani sijielewi na wife sikumkuta akarudi jioni anajichekesha... mpaka saa hii sijui cha kufanya, sijui ndo nshamegewa au vipi?? na ke niulize zile condoms alipeleka wapi??

Hapa ofisini hata kazi haziendi vizuri...

Ongea naye usikie labda zpo ndan alinunua kwa ajili yako
 
Hahahahaaaa!
Nina kithembe!

Wadau wa mmu, ni id mpya ila sio mpya jukwaani.. nlikua nafatilia mambo meng kwenye hili jukwaa lakini yalionikuta jana imebidi nigonge hodi na kuomba msaada kwenu...

Tatizo lililonikuta ni hivi jana tu ambapo nimetoka safari yangu ya wiki mbili mkoani na kwa vile nilikua nimemmiss sana shemejii/wifi yenu ikabidi nipite madukani kumchukulia tuzawadi kidogo na kurudi navyo nyumbani.

Nilivofika mtaani nkapata idea ya kupitia pharmacy nchukue kinga kwa ajiri ya mechi nyumbani ( sitaki mtoto kwa sasa na yeye amekataa kutumia njia nyingne kuzuia ujauzito), kwa vile mtu wa pharmacy ni rafiki yangu sana na mtani vilevile, nilipofika na kumwambia shida yangu akashangaa na kusema kaka saa hivi tu ushamaliza ile ya kwanza!!!

Nkawa simuelewi nlipomuuliza zaidi akadai shemeji/wifi yenu katoka kuchkua pakti moja ya kinga muda si mrefu... Nkarudi nyumbani sijielewi na wife sikumkuta akarudi jioni anajichekesha... mpaka saa hii sijui cha kufanya, sijui ndo nshamegewa au vipi?? na ke niulize zile condoms alipeleka wapi??

Hapa ofisini hata kazi haziendi vizuri...
 
ukimegewa demu wako na ww tafuta mnyonge umegee
source: Mwana fatuma
 
shukuru mungu mkeo anakupenda ndio mana hataki kukuletea magonjwa.
 
Mmmmmh! Pole sana! Ni dhahiri Mkuu hapo umesaidiwa vya kutosha hakiamama.

Mkeo cyo mwaminifu hata kidogo.

Nawe lipiza tafuta pa kwenda kumalizia mambo yako kusudi kwako nawe ngoma iwe droo!

Ubinadamu ni kazi kweli kweli!

Mkuu una beki 3 home? Ningekuwa ni mimi, leo ningeingia hicho chumba kingine mbele ya macho yake akome mpaka akomaeeee.
We jinga kweli. Mkeo kanunua kinga tayari ili hata kama umesahau kuzinunua mchezo uendelee, ati humwamini. Ulichotaka ukifika ujifanye umesahau halafu umjaze ukoko wako? Mkeo mkeo tu, mpende sana umepata mwanamke bora kuliko wengine wote.
 
Wadau wa mmu, ni id mpya ila sio mpya jukwaani.. nlikua nafatilia mambo meng kwenye hili jukwaa lakini yalionikuta jana imebidi nigonge hodi na kuomba msaada kwenu...

Tatizo lililonikuta ni hivi jana tu ambapo nimetoka safari yangu ya wiki mbili mkoani na kwa vile nilikua nimemmiss sana shemejii/wifi yenu ikabidi nipite madukani kumchukulia tuzawadi kidogo na kurudi navyo nyumbani.

Nilivofika mtaani nkapata idea ya kupitia pharmacy nchukue kinga kwa ajiri ya mechi nyumbani ( sitaki mtoto kwa sasa na yeye amekataa kutumia njia nyingne kuzuia ujauzito), kwa vile mtu wa pharmacy ni rafiki yangu sana na mtani vilevile, nilipofika na kumwambia shida yangu akashangaa na kusema kaka saa hivi tu ushamaliza ile ya kwanza!!!

Nkawa simuelewi nlipomuuliza zaidi akadai shemeji/wifi yenu katoka kuchkua pakti moja ya kinga muda si mrefu... Nkarudi nyumbani sijielewi na wife sikumkuta akarudi jioni anajichekesha... mpaka saa hii sijui cha kufanya, sijui ndo nshamegewa au vipi?? na ke niulize zile condoms alipeleka wapi??

Hapa ofisini hata kazi haziendi vizuri...
n
Kwenye thread umeandika kuwa muuza pharmacy ni mtani sana!! sasa inakuwaje unamuamini mtani wako??
 
Wadau wa mmu, ni id mpya ila sio mpya jukwaani.. nlikua nafatilia mambo meng kwenye hili jukwaa lakini yalionikuta jana imebidi nigonge hodi na kuomba msaada kwenu...

Tatizo lililonikuta ni hivi jana tu ambapo nimetoka safari yangu ya wiki mbili mkoani na kwa vile nilikua nimemmiss sana shemejii/wifi yenu ikabidi nipite madukani kumchukulia tuzawadi kidogo na kurudi navyo nyumbani.

Nilivofika mtaani nkapata idea ya kupitia pharmacy nchukue kinga kwa ajiri ya mechi nyumbani ( sitaki mtoto kwa sasa na yeye amekataa kutumia njia nyingne kuzuia ujauzito), kwa vile mtu wa pharmacy ni rafiki yangu sana na mtani vilevile, nilipofika na kumwambia shida yangu akashangaa na kusema kaka saa hivi tu ushamaliza ile ya kwanza!!!

Nkawa simuelewi nlipomuuliza zaidi akadai shemeji/wifi yenu katoka kuchkua pakti moja ya kinga muda si mrefu... Nkarudi nyumbani sijielewi na wife sikumkuta akarudi jioni anajichekesha... mpaka saa hii sijui cha kufanya, sijui ndo nshamegewa au vipi?? na ke niulize zile condoms alipeleka wapi??

Hapa ofisini hata kazi haziendi vizuri...
Hivi najiuliza tanzania wanafata work ethics?..Unajua ukiwa unafanya kazi kuhusiana na mambo ya healthcare kama physician au pharmacy huruhusiwi kutoa taarifa zinazohusiana na mgonjwa kwa mtu yoyote..
Nakushauri umkalishe chini mkeo umuulize kuhusu suala hilo umsikilize majibu yake!!But to disappoint you and to lower your expectations,there might be a 95% chance that she is cheating on you!!
 
Calm down best! Huyu ndie yule mwenye kithembe!

Hivi najiuliza tanzania wanafata work ethics?..Unajua ukiwa unafanya kazi kuhusiana na mambo ya healthcare kama physician au pharmacy huruhusiwi kutoa taarifa zinazohusiana na mgonjwa kwa mtu yoyote..
Nakushauri umkalishe chini mkeo umuulize kuhusu suala hilo umsikilize majibu yake!!But to disappoint you and to lower your expectations,there might be a 95% chance that she is cheating on you!!
 
Mmmmmh! Pole sana! Ni dhahiri Mkuu hapo umesaidiwa vya kutosha hakiamama.

Mkeo cyo mwaminifu hata kidogo.

Nawe lipiza tafuta pa kwenda kumalizia mambo yako kusudi kwako nawe ngoma iwe droo!

Ubinadamu ni kazi kweli kweli!

best hapana hapo umeshauri sio kulipiza sio jambo jema kwani atakuwa amemkomoa nani maumivu ya mkewe kutokanje ya ndoa yako pale pale
 
Duh pole kaka,

Lakini ndio hivyo, jipe moyo na angalia namna ya kunusuru ndoa yako at least for the sake ya watoto wako.

By the way mwenye jukumu la kununua condom amekuwa mwanamke, mara nyingi ni wanaume so nampa big up japo kwa kujijali yeye mwenyewe pamoja na famikia yake.

Pili kwaninj ameamua kuliwa kwa karibu karibu hivyo? Angalia isje kuwa ni jirani yako. Mara nyjngi wajanga hukiwa na wau wa mbali, long missile range
 
game niliomba jana akadai amechoka na nisingeenjoy mpaka awe vizuri lakini condoms huwa naweka sehemu moja pale chumbani kama kanunua kwa ajiri yangu mbona sijaziona sehemu tunapoziwekaga

mkuu acha kujiuliza maswali na kujijbu mwenyewe sio lazima aweke sehemu ulyozoea kuweka vile amenuna yeye ameweka sehemu nyingine.
ingekuwa ni vizuri ukaongea naye kwa sababu wewe unajua kinachoendelea baada ya kupata ukweli ungepata ushauri badala ya kuulizwa maswali
 
Wadau wa mmu, ni id mpya ila sio mpya jukwaani.. nlikua nafatilia mambo meng kwenye hili jukwaa lakini yalionikuta jana imebidi nigonge hodi na kuomba msaada kwenu...

Tatizo lililonikuta ni hivi jana tu ambapo nimetoka safari yangu ya wiki mbili mkoani na kwa vile nilikua nimemmiss sana shemejii/wifi yenu ikabidi nipite madukani kumchukulia tuzawadi kidogo na kurudi navyo nyumbani.

Nilivofika mtaani nkapata idea ya kupitia pharmacy nchukue kinga kwa ajiri ya mechi nyumbani ( sitaki mtoto kwa sasa na yeye amekataa kutumia njia nyingne kuzuia ujauzito), kwa vile mtu wa pharmacy ni rafiki yangu sana na mtani vilevile, nilipofika na kumwambia shida yangu akashangaa na kusema kaka saa hivi tu ushamaliza ile ya kwanza!!!

Nkawa simuelewi nlipomuuliza zaidi akadai shemeji/wifi yenu katoka kuchkua pakti moja ya kinga muda si mrefu... Nkarudi nyumbani sijielewi na wife sikumkuta akarudi jioni anajichekesha... mpaka saa hii sijui cha kufanya, sijui ndo nshamegewa au vipi?? na ke niulize zile condoms alipeleka wapi??

Hapa ofisini hata kazi haziendi vizuri...

Ngoja nikanywe chai kwanza. Hizi issue za husband and wife hazipati asubuhi.
 
Wadau wa mmu, ni id mpya ila sio mpya jukwaani.. nlikua nafatilia mambo meng kwenye hili jukwaa lakini yalionikuta jana imebidi nigonge hodi na kuomba msaada kwenu...

Tatizo lililonikuta ni hivi jana tu ambapo nimetoka safari yangu ya wiki mbili mkoani na kwa vile nilikua nimemmiss sana shemejii/wifi yenu ikabidi nipite madukani kumchukulia tuzawadi kidogo na kurudi navyo nyumbani.

Nilivofika mtaani nkapata idea ya kupitia pharmacy nchukue kinga kwa ajiri ya mechi nyumbani ( sitaki mtoto kwa sasa na yeye amekataa kutumia njia nyingne kuzuia ujauzito), kwa vile mtu wa pharmacy ni rafiki yangu sana na mtani vilevile, nilipofika na kumwambia shida yangu akashangaa na kusema kaka saa hivi tu ushamaliza ile ya kwanza!!!

Nkawa simuelewi nlipomuuliza zaidi akadai shemeji/wifi yenu katoka kuchkua pakti moja ya kinga muda si mrefu... Nkarudi nyumbani sijielewi na wife sikumkuta akarudi jioni anajichekesha... mpaka saa hii sijui cha kufanya, sijui ndo nshamegewa au vipi?? na ke niulize zile condoms alipeleka wapi??

Hapa ofisini hata kazi haziendi vizuri...

Wewe ni mwongo na hii story ni ya kufabricate. Picha ninayopata hapa ni kwamba hujaoa. Kwa tuliooa tunajua heshima ya ndoa na kumsitiri mwenza wako hivyo huwezi kufanya haya yafuatayo:
i). Kununua condom kwenye duka lilio kwenye mtaa unaoishi na familia yako kufahamika. Ona sasa kila mmoja mtaani kwako anajua ww unatumia condom kwa mkeo na kila mkeo akipita hapo dukani/mtaani inajulikana anagegedwa na mumewe kwa kutumia condom. Inajulikana hivyo mtaani kwa sababu mwenye duka si malaika, akikaa kijiweni na wenzake lazima amege umbea. mkeo tayari keshadhalilika! Kwa nn usinunulie hayo madude yako maduka ya mbali ambapo hujulikani?
ii): Kuwa na mahusiano ya kicondom condom na mke wa ndoa kila leo ni kumnyima haki yake ya msingi na kutothamini ndoa yako. Kwa mtazamo huu naona hukujipanga kuoa wala huna upendo wa dhati kwa mkeo. Haya mazoea ya kununua condom hadi duka la jirani inaonesha ww si mwaminifu asilani. Haya mazoea yako ya condom hayakujengeka ndani ya ndoa tu bali ni tabia yako sugu nje ya ndoa.

By the way umesema mwenye duka ni rafiki yako na mtani wako. Kwa nini kitendo cha kukuambia mkeo alikuja kununua condom kwake usilichukulie kama utani kutoka kwa mtani wako? Badala yake ukachanganyikiwa na kuja kulilia hapa JF?

Ushauri: Siku zingine usiwe unaanzisha thread zinazokudhalilisha wewe na mkeo kama ilivyotokea kwenye hii thread. Epuka kudhalilisha taasisi ya ndoa kwa umjula. Ndoa ni tunu si blah blah kama hizi za kwako.
 
Jamani pia wanume mjaribu kuelewa kwamba wanawake wengi sana wapo makini kwenye suala la kupata mimba,wengi wanaijua shuhuli ya kulea na kuzaa kwa karibu au bila mpango inavyochosha. Kuna wengine waume zao hawataki watumie hz kinga ila wanatumia kwa siri, kwa mfano wale wa vidonge wanakuwa makini sana kuficha mbali asikoona mume,na kama mume kasafiri na siku ya kurudi anakuwaa makini pia kumeza maana game laweza tokea.
Likewise huyu wifi yetu hapa inawezekana sana kanunua kondom kwa tahadhari maana mume hajawepo wiki 2 so anaweza kutaka hiyo mambo na kinga hakuna ikawa ajali kwake.
Wastegate ungelazimisha game bila cdm uone kama hajazitoa za kwake.
Usijipe mawazo sana,mke wako possibly hajaliwa,wanawake wanaoliwa nje wana experience ya muda mrf.na mara nyingi wanawake wakienda kwa wanaume hawabebi cdm,wanaume ndo wananunua.
Usimpe ibilisi nafasi ktk ndoa yenu.
 
usipouliza utajiumiza bureee plz go home and talk to her upate jibu kwanza maana utajiumiza kiichwa kumbe naye safari hii amenunua ameamua kukusuprise lkn kwasababu ya aibu anaona aibu kukwambia nenda kwanza uje na jibu mkuu
 
Unaona manyoya bado unadhani kuku yupo watu mna roho ngumu aisee.. Vodacom kazi ni kwako
 
Pole sana mkuu
ukiambiwa jambo/umbea lipe asilimia 50 kuwa ni kweli na zingine 50% kuwa ni uongo kisha fanya uchunguzi,binafsi nakushauri uzungumze na mkeo.
 
Back
Top Bottom