Papa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

Papa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

Yule mama ambae mume wake aliuawa na kina Msofe na Massawe na baadae wakamdhulumu nyumba sijui atajisikiaje..Kesi ilivurugwa makusudi na aliyekuwa RPC wa Kinondoni wakati huo.

Si vibaya ukatutajia huyo rpc
 
Aisee,kweli acha Majambazi waiba kwa bodaboda waendelee kutesa kwa hali hiii.

Sasa kisheria kama kesi alifunguliwa isivyo halali nani atamlipa fidia ya kesi?

Au wamejua anaushawishi sehem fulani 2015?maana kaachiwa kipindi chenyewe.

Nimeamini kweli Jela ina wenyewe.

Pesa ndio kila kitu,na pesa ipo juu ya Sheria.

Pesa ni sabuni ya roho mkuu
 
Ni hatari zaidi kwa Msofe mwenyewe kuwa uraiani maana watu wameshachoshwa na hizi sarakasi za mahakama so wanaweza mzimisha juu kwa juu.

Hiyo na yenyewe ni point kwani aliyekufa ana ndugu
 
Huyu Adui rushwa huyu!!!! Anazidi kulitafuna taifa, kila sehemu jambo linapotokea utasikia kuna mianya ya rushwa sijui mwisho wake itakua nn kwa Taifa letu huku tunapo elekea.

Mkuu ukizaa mtoto husije ukamuita jina rushwa ni nuksi.
 
Watu mnalalamika tu bila sababu,hii nchi inaogozwa kwa mujibu wa sheria,sheria zipo kuwalinda watu wote bila ubagzi.
Kesi za mauaji zina procedures kidogo tofauti na kesi za jinai.
kwa mujibu wa sheria zetu ni mahakama kuu tu yenye mamlaka ya kusikiliza kesi za mauaji,hizi mahakama za chini atakuwa anapelekwa tu na haruhusiwi kujitetea kwa lolote,upelelezi utaendelea kufanyika kwa mujibu wa sheria,state attorney akijiridhisha kuwa ushahidi uliopo unamashiko,basi file lake litahamishiwa mahakama kuu na kesi yake itaanza kusikilizwa na jaji atayepangiwa.
In most cases polisi na ma state attorney uwa wakikosa ushahidi uwa wana waacquite watuhumiwa,kwa ili la msofe mi naona mastate attorney washukuriwe tu kwa kumtengenezea kosa jingine la kugushi la sivyo jamaa angekuwa huru mtaani.ukiona hivyo ujue upelelezi wa kesi ya jamaa thaukutosha.
Hivyo tuache kulalamika na tuache street justice.hizi sheria zilitungwa na wawakilishi wetu wapendwa hivyo hatuna budi kuzifata.

Mkuu wenye uelewa wa sheria ni wachache sana
 
Tangia kipindi kile ulipo mpa 0714 akakuta ina mavi na mzuka wake wa kuipasua ukamwisha naona unaanza kumchafua kwenye mitandao!
Naona Bwana mdogo watafuta BAN kwa nguvu zote, Mimi ningependa kukuuliza Swali dogo tuu, UNAJUA KUANDIKA JINA LAKO?
 
Kwa taarifa yako huyu jamaa huwa ni kama yuko uraiani maana anaendesha mambo yake bila shida huku akiwa jela,pale alikiwepo kama geresha tu ila alikua anafurahia maisha kama raia wa kawaida.

Those individuals calling themeselves PDG achana nao kabisa. Ukijua huyo jamaa alikua anaishije jela unaweza kulia. Watu wanafadhili uchaguzi hao possible wawe ndani kipindi hiki kigumu?
Upo sahihi alikuwa anaongea na simu kama yupo uraiani yaani acha tu
 
Kuua na kugushi Wapi na wapi? Baada ya musofe kununua nyumba ya marehemu kwa masawe ndipo musofe alipoandaa genge la hitmen kumuua mwenye nyumba pale magomeni.
ushahidi wa cctv pale bamaga uliwaonyesha massawe na msoffe[note asili ya majina] wakimlipa yule muuaji.Baada ya dili kubumburuka Massawe akatumia vijana wake kummaliza yule muuaji ili kuficha ushahidi ndio Masawe akasepa na jumba bovu likamuangukia Msofe..Ila yule RPC wa Kinondoni wa wakati ule[ ana shingo nene kwa sasa yupo Makao Makuu] alikula hela sana na kuvuruga ushahidi inasemekana DPP wa wakati ule alimshtukia mpaka jamaa akatemeshwa kuwa RPC
 
Back
Top Bottom