Papa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

Papa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

Dhuluma mwisho mauti, huyu anatakiwe apigwe juju awe anajisadia kupitia tumboni kwa mlija.
 
Serikali ya ccm ya ajabu sana udhahidi upo wa meseji na mtu kweli akauwawa leo anabadilishiwa mashtaka ? Kwa hiyo aliyeua ni Nani? Wajane watalia na ccm daima
Pia nimesikia Saidi ntimizi ana kesi ya mauaji na ameshakamatwa.
 
Serikali ya ccm ya ajabu sana udhahidi upo wa meseji na mtu kweli akauwawa leo anabadilishiwa mashtaka ? Kwa hiyo aliyeua ni Nani? Wajane watalia na ccm daima
Pia nimesikia Saidi ntimizi ana kesi ya mauaji na ameshakamatwa.
ina maana sahvi ni za mu ya ntimizi
 
Bado le mutuz..yaani lile wataligombania seferea mpaka litasikia utamu
 
Back
Top Bottom