Papa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

Papa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

Ni hatari zaidi kwa Msofe mwenyewe kuwa uraiani maana watu wameshachoshwa na hizi sarakasi za mahakama so wanaweza mzimisha juu kwa juu.
 
Hakimu wa kweli ni Mungu tu...... binadamu ni sarakasi tu
 
Lakini wamemtingisha, miaka mingapi sasa ananyea debe tena mbele ya vijana wadogo wahuni wakati anauwezo wa kulala Serena hotel kila siku

Kwa taarifa yako huyu jamaa huwa ni kama yuko uraiani maana anaendesha mambo yake bila shida huku akiwa jela,pale alikiwepo kama geresha tu ila alikua anafurahia maisha kama raia wa kawaida.

Those individuals calling themeselves PDG achana nao kabisa. Ukijua huyo jamaa alikua anaishije jela unaweza kulia. Watu wanafadhili uchaguzi hao possible wawe ndani kipindi hiki kigumu?
 
Jamani sakeni hela tu.....
Maana ukiwa nazo huguswi na sheria wala lolote....
 
Huyu Adui rushwa huyu!!!! Anazidi kulitafuna taifa, kila sehemu jambo linapotokea utasikia kuna mianya ya rushwa sijui mwisho wake itakua nn kwa Taifa letu huku tunapo elekea.
 
huyu mtu hawatamuweza kabsa yaani labda wampe bereta ya kichwa ndo itakua mwisho wake...hii nchi kwa kupindisha sheria hatujamboo
 
Watu mnalalamika tu bila sababu,hii nchi inaogozwa kwa mujibu wa sheria,sheria zipo kuwalinda watu wote bila ubagzi.
Kesi za mauaji zina procedures kidogo tofauti na kesi za jinai.
kwa mujibu wa sheria zetu ni mahakama kuu tu yenye mamlaka ya kusikiliza kesi za mauaji,hizi mahakama za chini atakuwa anapelekwa tu na haruhusiwi kujitetea kwa lolote,upelelezi utaendelea kufanyika kwa mujibu wa sheria,state attorney akijiridhisha kuwa ushahidi uliopo unamashiko,basi file lake litahamishiwa mahakama kuu na kesi yake itaanza kusikilizwa na jaji atayepangiwa.
In most cases polisi na ma state attorney uwa wakikosa ushahidi uwa wana waacquite watuhumiwa,kwa ili la msofe mi naona mastate attorney washukuriwe tu kwa kumtengenezea kosa jingine la kugushi la sivyo jamaa angekuwa huru mtaani.ukiona hivyo ujue upelelezi wa kesi ya jamaa thaukutosha.
Hivyo tuache kulalamika na tuache street justice.hizi sheria zilitungwa na wawakilishi wetu wapendwa hivyo hatuna budi kuzifata.
 
Watu mnalalamika tu bila sababu,hii nchi inaogozwa kwa mujibu wa sheria,sheria zipo kuwalinda watu wote bila ubagzi.
Kesi za mauaji zina procedures kidogo tofauti na kesi za jinai.
kwa mujibu wa sheria zetu ni mahakama kuu tu yenye mamlaka ya kusikiliza kesi za mauaji,hizi mahakama za chini atakuwa anapelekwa tu na haruhusiwi kujitetea kwa lolote,upelelezi utaendelea kufanyika kwa mujibu wa sheria,state attorney akijiridhisha kuwa ushahidi uliopo unamashiko,basi file lake litahamishiwa mahakama kuu na kesi yake itaanza kusikilizwa na jaji atayepangiwa.
In most cases polisi na ma state attorney uwa wakikosa ushahidi uwa wana waacquite watuhumiwa,kwa ili la msofe mi naona mastate attorney washukuriwe tu kwa kumtengenezea kosa jingine la kugushi la sivyo jamaa angekuwa huru mtaani.ukiona hivyo ujue upelelezi wa kesi ya jamaa thaukutosha.
Hivyo tuache kulalamika na tuache street justice.hizi sheria zilitungwa na wawakilishi wetu wapendwa hivyo hatuna budi kuzifata.

Nafikiri huyu Jaslaw ndiye hakimu aliyekula rushwa na kumuachia huru Papa Msofe
 
Sante kwa Taarifa. Sasa tutafute ulinzi wa maisha yetu na HATI zetu za viwanja. Daily Mail:


Trysts': Joyce Mitchell, who is accused of helping two killers escape an upstate New York prison earlier this month, had sex multiple times a week with one of the men, David Sweat, right, according to another inmate
Sijui kidhungu lakini hichi cha hapo nimekishtukia,hakifanani na topic,hata kwa harufu pia ni tofauti.
 
Mtuhumiwa alikuwa na kesi ya mauaji na sasa imebadilishwa na kuwa kesi ya kugushi(kufoji) taratibu za dhamana zilikuwa zikiendelea
Nchi hii imekwisha
Papaa Msofe anatakiwa amsubiri Alex Massawe kwa makosa ya mauaji ya Mkibosho waliyemtapeli ghorofa kwa mkopo wa pesa kidogo na RIBA ikawa kubwa
Leo ndugu na jamaa wa marehemu bado wapo ni LAZIMA ARUDI NDANI huyo tajiri
 
Watu mnalalamika tu bila sababu,hii nchi inaogozwa kwa mujibu wa sheria,sheria zipo kuwalinda watu wote bila ubagzi.
Kesi za mauaji zina procedures kidogo tofauti na kesi za jinai.
kwa mujibu wa sheria zetu ni mahakama kuu tu yenye mamlaka ya kusikiliza kesi za mauaji,hizi mahakama za chini atakuwa anapelekwa tu na haruhusiwi kujitetea kwa lolote,upelelezi utaendelea kufanyika kwa mujibu wa sheria,state attorney akijiridhisha kuwa ushahidi uliopo unamashiko,basi file lake litahamishiwa mahakama kuu na kesi yake itaanza kusikilizwa na jaji atayepangiwa.
In most cases polisi na ma state attorney uwa wakikosa ushahidi uwa wana waacquite watuhumiwa,kwa ili la msofe mi naona mastate attorney washukuriwe tu kwa kumtengenezea kosa jingine la kugushi la sivyo jamaa angekuwa huru mtaani.ukiona hivyo ujue upelelezi wa kesi ya jamaa thaukutosha.
Hivyo tuache kulalamika na tuache street justice.

Uchambuzi mzuri sana huu!
 


Mbona nackia ya MSOFE mpk ipepewe ndio asimama dede....????

Tangia kipindi kile ulipo mpa 0714 akakuta ina mavi na mzuka wake wa kuipasua ukamwisha naona unaanza kumchafua kwenye mitandao!
 
Back
Top Bottom