Panua basi

mutant gene

JF-Expert Member
May 18, 2014
876
0
Sauti 1: PANUAA!

sauti 2: naogopa!

Sauti 1: PANUAA BASI!

Sauti 2: Naogopa!

Ni maneno yakitokea chumbani yakamfanya mpita njia ajisogeze dirishani...

Sauti 1: waogopa nini?

Sauti 2: nitatoka damu nyingi...

Sauti 1: kwani ndiyo mara yako ya kwanza?

Sauti 2: ndio!

Sauti 1: jikaze basi sikuumizi...

Sauti 2: aiiiih!! Siwezi...!

Sauti 1: yani haujawahi hata siku 1?! Tangia uzaliwe?!

Sauti 2: ndio, tangia nizaliwe sijawahi kung'oa jino!!

Mpita njia akakasirika: us****e mtupu!! kum****na zenu!!! tunatiana ny*ge bure kumbe hii ni hospitali!!!! ufala huo...

HAHAHAHAH!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom