Pale mwizi anapopata msaada....!!!


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
KakaJambazi

Mzee Tupatupa
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,213
Likes
5,234
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,213 5,234 280
Hivi huwa ianfikia stage wanalia?Kuna mtu alishawahi kuniambia hawa jamaa huwa ni wagumu sana kulia wanapokuwa wanapata kibano.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,623
Likes
7,404
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,623 7,404 280
Kuna mmoja alikuwa analazimisha kujaa kwenye combat ya mwanajeshi haamini kama ameokoka mikononi mwa raia wenye hasira kali
 
M

mankafaraja

Senior Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
152
Likes
130
Points
60
M

mankafaraja

Senior Member
Joined Aug 15, 2015
152 130 60
mie nimeibiwa kwangu nikionaona hivi nasema apigwe tu!!
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,372
Likes
10,316
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,372 10,316 280
Hapo kamuona askari kama Mungu mtu
 
Mrigariga

Mrigariga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,464
Likes
879
Points
280
Mrigariga

Mrigariga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,464 879 280
Hapo ni kama mlango mkuu wa PPF Towers. Hao vijana ndo huwa wanaangalia watu wanaotoka benki na kuwafuatilia then kuwapora njiani.
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Likes
1,485
Points
280
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 1,485 280
Hivi huwa ianfikia stage wanalia?Kuna mtu alishawahi kuniambia hawa jamaa huwa ni wagumu sana kulia wanapokuwa wanapata kibano.
Usicheze na kifo, huwa wanalia ila wale sugu zaidi machozi huwa hayatoki, wanalia kijeshi tu, sauti kubwa sana na mbaya ila machozi hayatoki hata wajilazimishe vipi.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,792
Likes
97,863
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,792 97,863 280
Usicheze na kifo, huwa wanalia ila wale sugu zaidi machozi huwa hayatoki, wanalia kijeshi tu, sauti kubwa sana na mbaya ila machozi hayatoki hata wajilazimishe vipi.
Hao wa kwenye red mkuu wakirudi Segerea/Keko wanakaribishwa na wanatoa latest za kitaa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648