Pale mume anaposema hatajenga nyumba

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,685
2,000
Wanafiki chadema wanaingia mara 1000000 kwa huyo bibi.


Ufipa kila kukicha ni kubadilisha ngonjera za kulialia ili wapewe msaada, majitu mazima hovyo kabisa.
 

MNYAMAKAZI

JF-Expert Member
Oct 7, 2014
2,125
2,000
Ha ha, kanikumbusha bibi yangu hadi anafika 80s alikuwa anaendesha bike, piga pedal balaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom