Pale moyo unapoumizwa

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Aug 10, 2012
30,631
2,000
Kuna wakati tunaumia mioyo kuwafikiria wapenzi tuliokuwa nao kwa muda, na inatokea sintofahamu anaenda zake. Binafsi mashairi haya yananipa hisia kali sana juu ya mapendo
Intro:
C'mon C'mon
yeah
Can you feel me?
(Baby can you feel me?)
I've got something to say
Check it out

Verse 1:
For all this time
I've been lovin' you girl
Oh yes I have
And ever since the day
You left me here alone
I've been trying to find Oh, the reason why


So if I did
something wrong
Please tell
I wanna understand
'Cause I don't want
This love to ever end

chorus:
And I swear
If you come back
in my life
I'll be there till the end of time
(Come back to me
Come back to me
Back into my life)
And I swear
I'll keep you right
By my side
'Cause baby
You're the one I want
(Come back to me
Come back to me
Back into my life)
Oh yes you are

Verse 2:
I watched you go
You've taken
My heart with you
Oh yes you did
Every time
I tried to reach you
On the phone
Baby you're never there
Girl you're never home

So if I did something wrong
Please tell me
I wanna understand
'Cause I don't want
This love to ever end
No, no, no, no

/repeat chorus

Verse 3:
May be I dont know
How to show it
And may be
I didn't know
What to say
This time
I won't disguise
Then we can
Build our lives
Then we can
Be as one

/repeat chorus.

mkuu BAK fanya mchakato uniwekee huu wimbo hapa watu wausikize, If you come back-Blue
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,225
2,000
Nimejifunza kutosikiliza nyimbo za huzuni...

usiache kwakuwa kuna kitu cha ajabu mno kinatokea, ni hv mfano wa Whitney Hauston R.I.P-WHERE DO BROKEN HEART GO ukiwa na furaha msg ni tofauti kabisa ukiusikiliza unapokuwa na huzuni vivyo hivyo na nyimbo nyingine zote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom