Orientation mba

Kifulambute

JF-Expert Member
May 8, 2011
2,475
1,225
wandugu natumaini mmeamka salama na mnachapa kazi kwa kwenda front......napenda kujua ni kweli orientation kwa MBA open University itaanza week hii maana nimekuwa nikiwasiliana na hawa jamaa kila mmoja hanipi jibu la kueleweka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom