open! but..AT YOUR OWN RISK!

open! but..AT YOUR OWN RISK!

hahahahah..... Thanx Babu yangu kipenzi!
Mihangaiko ilikuwa mingi....but am back! I see that you have met my twin! lol...
Siwezi kuchakachuka nikafikia kwa huyu mwenzangu aisee.... Babu Asprin yupo wapi jamani... memmiss saaana!
Feels good to be back!

Poa kajukuu kapendwa!

Jipe kama dakika tano....Babu Asprin atakuwa hapa hapa na kadi yako mkononi...

Si unakumbuka kile chama chao? Twin wako Smile ni member mwaminifu sana....

Najua hata wewe Smiles utakuwa umeshakata shauri...kwani, if you can't fight them.......

Mie naaga kwa muda ....sawa?

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Poa kajukuu kapendwa!

Jipe kama dakika tano....Babu Asprin atakuwa hapa hapa na kadi yako mkononi...

Si unakumbuka kile chama chao? Twin wako Smile ni member mwaminifu sana....

Najua hata wewe Smiles utakuwa umeshakata shauri...kwani, if you can't fight them.......

Mie naaga kwa muda ....sawa?

Babu DC!!

hahahah.... If you cant fight them....join them?!:shock:
Hivi hiko chama bado tu kipo..... Ngoja nikakivuruge!
Nasubiria hiyo kadi yangu kwa hamu sana!!!
 
what?!!! kuna Smile na Smiles? inabidi niwe mwangalifu ninapotuma PM, isijeenda kusiko :lol:.

on topic: smile hiyo picha imekuwaje, ni watu wamemdhuru au ajali?
 
Last edited by a moderator:
Inatisha na kusisimua sana Smile tupe walao maelezo mafupi.
 
Last edited by a moderator:
Smile na Smiles ili tusiwachanganye inabidi mjitahidi msibadilishe avatar zenu walao itakuwa rahisi kuwatofautisha kwa avatar kuliko kupitia majina peke yake.
 
Duuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Sasa kwanza huyo ni mwanababa au mwanamama,na hayo majeraha yote ameshambuliwa na Dubu,Simba,Chui,Fisi,watu wenye hasira kali au Mumewe/Mkewe.Au alikutwa kwenye maandamano akapigwa na bomu la machozi akiwa karibu na mlengaji..??Naomba majibu Smile
 
Last edited by a moderator:
kweli hata sikujua hata sikuwai kukuona humu..ungeniambia mapema bwana nisingelitumia! sijui itakuwaje now !eheheeee
wala msijali nyie ni mapacha kama mimi snowhite na pacha wangu aliyeniachia ziwa SnowBall,maisha yananogaje!nimeipenda hii jozi yenu
 
Last edited by a moderator:
kweli hata sikujua hata sikuwai kukuona humu..ungeniambia mapema bwana nisingelitumia! sijui itakuwaje now !eheheeee

kuna kipindi cha nyuma hapa kuna mtu alikua anatumia avatar yako anajiita luckmito.. au nimejimix smile?
 
Mackini kaka/dada yng kaletwa hapa..!

Smile nakushtaki ww..
 
kweli hata sikujua hata sikuwai kukuona humu..ungeniambia mapema bwana nisingelitumia! sijui itakuwaje now !eheheeee

JF siku hizi imekuwa ya kuchat. Thread inaanzishwa halafu watu wanaanza kusalimiana! Oh nikekumiss etc. Nafikiri ku PM kungefafa zaidi.
 
Likewise....
Mi nilikuona kitambo kidogo wakati ndio umeingia! Na ku notice umeniibia jina....:biggrin:
But sikuona kama ni issue sana! Though I knew kuna watu itawachanganya sana.....
And now itawachanganya zaidi..........

Wakuu mnatuyeyusha......hivi hiyo picha hapo juu mliikagua kwanza...manake naona mnachapa stori tu..hivi ukiona kinyesi wakati unakula inakuaje? Shtukeni kidogo mtujuze hiyo picha hamna damu nini mwilini mwenu........
 
Back
Top Bottom