Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,636
- 44,391
Najipima kupitia dudu
Ungekuwa na dudu ungejua nachoongelea
Najipima kupitia dudu
ukiwa na pistol unaweza kumuua swala tatizo ni pale unapokua na pistol kisha unakutana temboWeee ukiwa na kibamia hujijui?
Hehehehehe umechenga jibuukiwa na pistol unaweza kumuua swala tatizo ni pale unapokua na pistol kisha unakutana tembo
Inategemea ntu na ntuFlat Screen Huwa Wanamashimo Marefu Sana
Kumbe na wewe ni flat screen, njoo inbox mama unifanye na Mimi nilielie!!!Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
Aisee nimecheka hapa mpaka machozi yananitoka lol.... eti breki p.mbuMtu ana watt wawili mnato utoke wapi
Breki pumb.u pale
Chura ina raha yake hata ukikaa nyumbani w/end mkeo anakuandalia chai kavaa kanga unafarijika akipita mbele yako
picha mkuu...Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
Fursa! hahahahHahahaaha! Asante sana mama. Hat mimi siangalii chura naangalia mnato. Njoo nikupe mapenzi ya ukweli.
Hebu nogesha hii comment Na picha ya hiyo flat screen mkuuZamaradi ameanza kutupata confidence mjini[emoji4][emoji4]
Hahaaaa huna picha ya zamaradi[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hebu nogesha hii comment Na picha ya hiyo flat screen mkuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Zamaradi kakauka macho yamemtoka kama teja
ruge kuna kitu alililia sio ule mstimu