Dragoon
JF-Expert Member
- Nov 24, 2013
- 7,012
- 8,150
Usikawie. Achana nao wanaopenda vyura, wana tabia mbaya ya kuruka ukuta wale.Nakujaa
Usikawie. Achana nao wanaopenda vyura, wana tabia mbaya ya kuruka ukuta wale.Nakujaa
Mmoja katika 10!Zamaradi kakauka macho yamemtoka kama teja
ruge kuna kitu alililia sio ule mstimu
HahahahahahZamaradi kakauka macho yamemtoka kama teja
ruge kuna kitu alililia sio ule mstimu
Natamani ningekupa japo siweziiUnadhani papa yako ipo sawa na ilivyokuwa miaka 10 nyuma?!
Jifariji tu
Niwe mwenyewe halaf nisijuehujui lolote kuhusu mnato
SanaaaaHa haa! Basi msio na chura mmefarijiiiiiiiiiiiiiiiiiiika!
Waaambie haoflat screen usumbufu wa kutongozwa haupo ndio maana tunawaweka ndani,siwezi kuoa mwanamke halafu marafiki zangu na majirani waanze kutokwa na udenda,chura ni mchepuko kwa ajiri ya kuzima tamaa,na ndio maana wenye chura wote wanaishi kwa kutegemea wanaume au waume za watu,na wao wanajijua kuwa sio watu wa kuolewa but kutuburudisha na kutusahaulisha mawazo na kero za wake zetu flat screen...nadhani kwa huu mchanganuo utakuwa umeelewa maana...
MmmhMmoja katika 10!
Halafu flat znakuaga na bwawa pia
Tv chogo zishapigwa marufukuHeshima ya Mwanamke chura a.k.a T.V ya Chogo flatscreen ni sawa na nyasi kwa Simba pale anapokosa kitoweo anapoamua kula nyasi.
Natamani ningekupa japo siwezii
Kwa hiyo zari hana mnato[emoji23]
I give u 5 Mkuuflat screen usumbufu wa kutongozwa haupo ndio maana tunawaweka ndani,siwezi kuoa mwanamke halafu marafiki zangu na majirani waanze kutokwa na udenda,chura ni mchepuko kwa ajiri ya kuzima tamaa,na ndio maana wenye chura wote wanaishi kwa kutegemea wanaume au waume za watu,na wao wanajijua kuwa sio watu wa kuolewa but kutuburudisha na kutusahaulisha mawazo na kero za wake zetu flat screen...nadhani kwa huu mchanganuo utakuwa umeelewa maana...
Unakutanaga na mabwawa weweHata ukinipa nw siwezi kujua cz hukunipa b4 hujaingia labour
Hamna mnato inabaki kuwa ya kawaida tu ukipiga game ya uhakika inajiachia kbs
Unakutanaga na mabwawa wewe
tunaopima oil ndio tunajua urefu wa kina na tunalinganisha sisi wewe usijipe moyoNiwe mwenyewe halaf nisijue
Bora umesema weWanawake wengi wanaoingia kwenye ndoa na hawa flat screen hawa Vyura wanaishia kuchezewa tu
Weee ukiwa na kibamia hujijui?tunaopima oil ndio tunajua urefu wa kina na tunalinganisha sisi wewe usijipe moyo
Najipima kupitia duduWw unajipimaje km yako mnato au sio?