Mama Sabrina
JF-Expert Member
- Jul 30, 2016
- 16,607
- 27,605
- Thread starter
- #121
Nakuambia ninshiidaUmeona eeeeeeh, nyumba imegeuka zoo
Ha ha ha ha ha ha,
Eti mji mzima .............
Nakuambia ninshiidaUmeona eeeeeeh, nyumba imegeuka zoo
Ha ha ha ha ha ha,
Eti mji mzima .............
Hajui k huyoShangaa sasa. Tena kunabana vzr kama ndo kwanza unaanza tena labda kama anafanyaga ndani ya siku tatu 😀😀
Hehehe kuna kila kituKwakweli kana una stress ingia jf asee
hawajui utamu hawa achana naoAliekudanganya nani kuwa ukizaa mnato unapotea[emoji23][emoji23]
Hata mke wa jk flat hakuona wenye misambwandaAcha ujinga, Ruge sio kipimo cha sisi wanaume!
Tunapnda misambwanda, hutaki acha!!
Waaambieehawajui utamu hawa achana nao
Kuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
haahaahaa dah..kwel noma.....haahaahaaaKama la mama ako mzazi analoogelea baba ako mzazi na wakambo
We ndio mwanaumr bana,,,kaka umeoa?Hapa hakuna point. Mwanamke kidandani na jikoni tu. Sichui chura mara flati ivyo ni vinginevyo.
Wakati kila siku mnalalamika harufu hawajitawazi vizuriiChura ndo mpango mzima!.....atakaeponda chura na alaaniwe![emoji28][emoji28][emoji28]
DuuAliekudanganya nani kuwa ukizaa mnato unapotea[emoji23][emoji23]
DuKuanzia leo tunasema hivi kitu mnato ndio kila kitu na sio kutuaminisha eti mwanamke chura na kutuponda flatscreen,,Zamaradi hana chura lakin Ruge kaliaaa na kutaka kufa kisa zamaradi kumuacha,,zamaradi kugombewa na bwana wawili na hana chura mnataka kusema nini hapa
Kina sanchoka,masogange wanazurua na chura zao hatusikii hata wakililiwa au kugombewa waolewe
Mtupumzishe tunapendwa hivyp hivyo na htuweki vigodoro
.
.
kumbuka "Tembo hafugwi anaangaliwa tu mbugani na kumuacha aende zake "
Ingekuwa hivyo watu tungewaacha wazazi wenzetu kwa hiyo mitoto tulioporomoshaAliekudanganya nani kuwa ukizaa mnato unapotea[emoji23][emoji23]