Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Comments za watu sasaaa hehehehheh mie burdaniiii hii naipa jina la "vuta n'kuvute" ahsante mamaa ya sabrinaa
Umeelewa mkuuhahahahahahahahahahahah!!
sijui nimekuelewa mwenyewe!!!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nishauri mama sab nataka kujilipua sio kwa shape ile na sautEhhehehe shauri lako
Kuwezeshwa wamemanisha mtaji na pia kauli hiyo ukiiweka kichwani inweza kukulemaza na ukajiona kama kile kisa tu we ni mwamke naomba nichukue muda huu kukuibia siri ya wanaume wa kibongo "WENGI WA WANAUME WA SIKU HIZI ILI WAKUWEKE KENYE RAMANI YAO YA MAISHA NI LAZIMA NA WEWE UWE MSAADA KWAO I MEAN UWE NA KA KITU KA KUCHANGIA MENDELEO KWAKE ILA UKIWA TOO DEMAND NAO WANARESPOND KWA KUPLAN KUKUTUMIA OVYO SOSi wanassema sie mpaka tuwezeshwe au,,wa kuniwezesha si wewe sasa huoni jack Mengi
AsanteeComments za watu sasaaa hehehehheh mie burdaniiii hii naipa jina la "vuta n'kuvute" ahsante mamaa ya sabrinaa
Weee acha hizoUmeelewa mkuu
Kwani mtu ukachukuE mzaz,wakati zenye uangalau bado zipo........
Huo sasa ubahili banaa,,Kuwezeshwa wamemanisha mtaji na pia kauli hiyo ukiiweka kichwani inweza kukulemaza na ukajiona kama kile kisa tu we ni mwamke naomba nichukue muda huu kukuibia siri ya wanaume wa kibongo "WENGI WA WANAUME WA SIKU HIZI ILI WAKUWEKE KENYE RAMANI YAO YA MAISHA NI LAZIMA NA WEWE UWE MSAADA KWAO I MEAN UWE NA KA KITU KA KUCHANGIA MENDELEO KWAKE ILA UKIWA TOO DEMAND NAO WANARESPOND KWA KUPLAN KUKUTUMIA OVYO SO
Ila mama si kwa wasio na chura nmekusapoti.........Weee acha hizo
Ok njoo nina mi helaHuo sasa ubahili banaa,,
Kwa hiyo umenitosa?
Nakuja sasaOk njoo nina mi hela
[emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji15] [emoji15] [emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji7]Nakuja sasa
Lake zoners ni Malimbukeni na Washamba [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Flat screen naona mnajifariji.
Ruge alikua under influence of alcohol, angekua sober kisha akalia hapo ningeelewa. Lake zoners hua hatulilii mbunye.
Labda nikusaidie ujue, wanaume tunaweza kufake love au kilio ili tuendelee kukuweka kwenye waiting list hata kama mtu anajua hakuoi, ila anapenda akuhold tu uwepo uwepo.
Hivyo kufanya hayo hakumaanishi tunapenda au unapendwa ila hua hatupendi ku realese mali zetu hata kama hatuzitumii.
JK Hataki stress! Aliona mbali!Hata mke wa jk flat hakuona wenye misambwanda
Usodoma kama umehalalishwa siku hizi kwani hata wanawake nao wanalengesha bila kuombwa tena macho makavu! !kwakweli mie mwanaume anayeimba daily makalio makalio namuogopa ! 100%huwa sio wazuri wanafanya usodoma mno !hapana aisee