Ooh My God Today it's My Birthday! Thanx Lord | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ooh My God Today it's My Birthday! Thanx Lord

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Fisherscom, Apr 14, 2012.

  1. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wana JF napenda kuwashirikisha furaha yangu.
    Leo ni siku yangu ya kuzaliwa. Hakika namshukuru Manani kunijaalia kufika siku hii muhimu katika maisha yangu nikiwa ni mzima wa afya tele. Yote haya si kwa ujanja wangu bali ni uweza wake yeye Allah na akiwa na sababu maalum kwani kuwa kwetu hai ni zawadi kubwa. Naendelea kukuomba ewe Muumba unizidishie umri zaidi niweze kukamilisha ninayotaraji.
    Aamen!
     
  2. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Happy birthday. Nakutakia maisha marefu yenye baraka za Mwenyezi Mungu.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Hongera sana. angalia usije ukawa furaha inaongezeka kwasababu unaingia umri wa kwenda disco na kunywa mvinyo kama lulu
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    hongera kukua na pole kuingia uzeeni
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mamaaaa wee nimesahau leo ndio siku yangu ya kuzaliwa...kazi hizi alafu nimekuja leo tabora.
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Comrade usitazame nyuma sasa utageuka jiwe la chumvi
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    heri ya kuzaliwa
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Heri ya siku ya kuzaliwa
     
  9. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pole sana ndugu,majukumu mengi.
     
  10. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ahsante Kongosho.
     
  11. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Thanx Maamuma,naomba niwe Imamu....lol
     
  12. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ....haiwezekani
    gfsonwin. Mi bado mdogo...
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hongera sana mkuu
     
  14. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Miaka inaenda kasi mkuu,sijui kama tutafika huko na hii hali ngumu ya maisha....uzee utakuja haraka mara 3 ya kawaida Inkoskaz...
     
  15. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Thanks mkuu. Hakuna kugeuka nyuma,hapa ni mwendo tu Mungu akipenda...
     
  16. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ahsante Bei Mbaya...
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Go go go its yo' bday,we gon' party like its yo' bday,we gon sip bikad lyk its yo' bday.
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mbali king! Lol.
    Btw hapi bday fishers!
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Fisherscom kila la kweri katika siku yako hii ya kuzaliwa.

    Mwenyezi Mungu Mwingi wa Rehema akubariki na kukuwekea

    wepesi katika kila kitengo cha maisha yako.

    :flypig:....Happy Birthday....:flypig:
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160

    mmmmh! 52....
     
Loading...