Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #21 Preta said: virungu ndio nini.......? Click to expand... Mizinga
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #22 Hkeen said: Kula tu bila kufanya mazoez ni hatari kwa afya yako . . . . . ! Kuangalia picha za utupu ni hatari kwa utu wako . . . . ! Click to expand... Hahahahahaaa Wengine huwa wanatafutia stim huko... Lol
Hkeen said: Kula tu bila kufanya mazoez ni hatari kwa afya yako . . . . . ! Kuangalia picha za utupu ni hatari kwa utu wako . . . . ! Click to expand... Hahahahahaaa Wengine huwa wanatafutia stim huko... Lol
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 Apr 19, 2012 #23 namba 5 inanihusu sana
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #24 Maamuma said: Kukopesha ni hatari kwa biashara yako. Click to expand... Kweli... Hata kujikopesha pia ni hatari
Maamuma said: Kukopesha ni hatari kwa biashara yako. Click to expand... Kweli... Hata kujikopesha pia ni hatari
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #25 Excellent said: namba 5 inanihusu sana Click to expand... Anza kwenda sasa au hadi xmas?
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #26 Katavi said: Kushabikia Arsenal na Yanga ni hatari kwa afya na akili yako... Click to expand... Hata wewe kushabikia Barca ni hatari kwa furaha yako
Katavi said: Kushabikia Arsenal na Yanga ni hatari kwa afya na akili yako... Click to expand... Hata wewe kushabikia Barca ni hatari kwa furaha yako
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,887 Apr 19, 2012 #27 TANMO said: njoo nikuoneshe mfano.. Click to expand... nakuja.....nije na vifaa gani.....?
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,356 Apr 19, 2012 #28 Kushindia 'bugger' kila siku, ati kisa uzungu ni hatari kwa haja kubwa yako... LOL!
H Hkeen Member Joined Aug 17, 2011 Posts 95 Reaction score 4 Apr 19, 2012 #29 Kumuachia majukumu yote housegirl hasa mumeo ni hatari kwa ndoa yako . . . asije akadonoa.
Lucas JF-Expert Member Joined Dec 3, 2011 Posts 2,457 Reaction score 1,111 Apr 19, 2012 #30 Erickb52 said: Lol Hapa siingilii Click to expand... kutochangia mada ni hatari kwa thread hii
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #31 Smiling Saint said: kutochangia mada ni hatari kwa thread hii Click to expand... Hahahahaaaa hadi mtoa mada alikuwa kapotea
Smiling Saint said: kutochangia mada ni hatari kwa thread hii Click to expand... Hahahahaaaa hadi mtoa mada alikuwa kapotea
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #32 Hkeen said: Kumuachia majukumu yote housegirl hasa mumeo ni hatari kwa ndoa yako . . . asije akadonoa. Click to expand... Heeee... Hatari hatari
Hkeen said: Kumuachia majukumu yote housegirl hasa mumeo ni hatari kwa ndoa yako . . . asije akadonoa. Click to expand... Heeee... Hatari hatari
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #33 Mphamvu said: Kushindia 'bugger' kila siku, ati kisa uzungu ni hatari kwa haja kubwa yako... LOL! Click to expand... Dah watu wa dizaini hii wanahitaji sana mapapai
Mphamvu said: Kushindia 'bugger' kila siku, ati kisa uzungu ni hatari kwa haja kubwa yako... LOL! Click to expand... Dah watu wa dizaini hii wanahitaji sana mapapai
condorezaraisi JF-Expert Member Joined Sep 4, 2011 Posts 225 Reaction score 116 Apr 19, 2012 #34 Ni hatari kwa afya yako...
Cantalisia JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 5,221 Reaction score 2,930 Apr 19, 2012 #35 Kujiendekeza kula chipsi mayai kwa wanaume ni hatari kwa viwango vyao vya kula kitumbua.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #36 condorezaraisi said: Ni hatari kwa afya yako... Click to expand... Nini hiyo Condo???
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,356 Apr 19, 2012 #37 Cantalisia said: Kujiendekeza kula chipsi mayai kwa wanaume ni hatari kwa viwango vyao vya kula kitumbua. Click to expand... mi nilishakuambia kuwa ndoa yako iko mashakani. I am here to rescue you baby...
Cantalisia said: Kujiendekeza kula chipsi mayai kwa wanaume ni hatari kwa viwango vyao vya kula kitumbua. Click to expand... mi nilishakuambia kuwa ndoa yako iko mashakani. I am here to rescue you baby...
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #38 Cantalisia said: Kujiendekeza kula chipsi mayai kwa wanaume ni hatari kwa viwango vyao vya kula kitumbua. Click to expand... Hahahaaaa Huu ujumbe umfikie nani??
Cantalisia said: Kujiendekeza kula chipsi mayai kwa wanaume ni hatari kwa viwango vyao vya kula kitumbua. Click to expand... Hahahaaaa Huu ujumbe umfikie nani??
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 19, 2012 Thread starter #39 Mphamvu said: mi nilishakuambia kuwa ndoa yako iko mashakani. I am here to rescue you baby... Click to expand... Hureeeeeeeeeeeee
Mphamvu said: mi nilishakuambia kuwa ndoa yako iko mashakani. I am here to rescue you baby... Click to expand... Hureeeeeeeeeeeee
Cantalisia JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 5,221 Reaction score 2,930 Apr 19, 2012 #40 Mphamvu said: mi nilishakuambia kuwa ndoa yako iko mashakani. I am here to rescue you baby... Click to expand... Hahahah hahaha hahha, Swaiba ndoa yangu iko imara kupita kiasi, Jiulize tangu asubuhi sijaonekana hapa nilikua wapi, Ngoja nipumzike kidogo maana cha mchana kilikua cha ukweli lol!
Mphamvu said: mi nilishakuambia kuwa ndoa yako iko mashakani. I am here to rescue you baby... Click to expand... Hahahah hahaha hahha, Swaiba ndoa yangu iko imara kupita kiasi, Jiulize tangu asubuhi sijaonekana hapa nilikua wapi, Ngoja nipumzike kidogo maana cha mchana kilikua cha ukweli lol!