Onyo kali

umukagame

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2014
Posts
1,044
Reaction score
675
Heshima kwenu wakuu

Nasema hivi ukinpm uwe na ishu ya maana na ya kueleweka maswala ya kuombana namba sihitaji alafu kwa sasa ni kipindi ambach nahitaji utulivu msipende kuongea na watu msiowafahamu

Iiii..wenye mapovu mnakaribishwaaaa

Au niwataje majina yenu ndo tuheshimiane
 


Watumbuwe tu wamezowea hao. Lakini tazama sheria za JF kwanza zinaruhusu?

Mie huwa nnawachunia tu sijibu kabisa PM ya mtu.
 

Ndioumeamua kuja kunisemea humu?
 
Unawaogopa nimegundua,wamekukera we unawatishia kuwataja majina?wataje au funga domo lako.umeombwa namba toa au kataa basi ya nn kutoa onyo kubwaaaa!
 
Dah

Kwa hiyo umeamua kutuumbua hivi hivi mchana kweupeeeee....
 
Tutaje kwqni shingapi bhna..tunatishana daily tutaje
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…