Only in Tanzania! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Only in Tanzania!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kinyungu, Jul 16, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,110
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    Hivi ikitokea siku serikali JMT ya chama cha mapinduzi ikatoa msaada wa kujenga choo New York inaweza kuweka Bango la namna hii kweli? Kweli umasikini kitu kibaya! Hii ni ujenzi wa maabara huko Bagamoyo Hospital. Ila bango ni kama hii nchi ni mali ya US!

    IMG_8315.JPG
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,857
    Trophy Points: 280
    Nooooo....that can't be!!!!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila mradi anaopewa mkandarasi lazima liwekwe bango kama hilo, si hao USG walioweka sheria hizo, hizo ni sheria zetu wenyewe.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    haujaelewa wewe wenzio wanasema nini!?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio hujaelewa mimi nimeandika nini.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    embu nielewesheni mie kilaza,nini mnaongelea hapa?:israel::redface:
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,110
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280

    Mkuu hii ipo bagamoyo kama unaweza nenda kaone hawajaondoa hadi sasa. Japo huko ulipo ni mbali
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,110
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wasiandike URT waaandike kana kwamba huo mradi uko kwenye ardi ya US?
     
  9. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    angalia maandishi ya kwanza, kabisa mwanzoni mwa bango- juu. una sababu gani ya kuandika US Gorvenment na si serikali ya tanzania?.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani URT ndio inajenga huo mradi?
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,746
    Trophy Points: 280
    Are you sure this is "only in Tanzania" ? Or is this only for some dramatic effect?

    What are you trying to say? That no other country receives foreign aid from the US?

    That the US does not receive foreign aid? Or are you criticizing the presentation above?

    Hujaeleweka umejikita wapi bado.
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ana maana kwamba hako ni kamradi kadogo sana kwa nchi kujitangaza kukagharamia.kwa kifupi anhisi aibu halafu usiutetee udhaifu wako kwa kujilinganisha na ubovu wa mtu mwingine.misaada ni utumwa.
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Hizi ni faida chache kati ya nyingi zitakazokuja zitokanazo na safari za VASCO DA GAMA
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,604
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280

    Walimaanisha ''us government'' yaani ''sisi serikali''........kusisitizia tu wa wala si US government.......si unajua tena Bagamoyo ndio chimbuko la serikali?
     
  15. L

    Luluka JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha!mi nadhani wa kumlaumu hapo ni huyo mkandarasi coz ndo aliyeweka hilo tangazo hapo,ingawa sheria inawataka kufanya hivyo lipo chini ya kiwango.au nimekosea jamani?
     
  16. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,806
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhh!!!!!!!!!!!! tafadhali ndugu yangu zihurumie mbavu zangu basi
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,673
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa...
    Tatizo sio serikali ya Marekani wala nini.....
    Maandishi ya kwenye bango yako ndani ya uwezo wetu......aliyeandika/kusanifu hilo bango ni kiazi.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hujui unasema nini mkuuu makosa ya board hiyo hapo juu ndo yanayosemwa hapa!
    kosa kubwa ni kuwa ni owner wa huo mradi juu kabisa imekosewa hawezi owner akawa USA!
    huyo ni mtoa pesa tuu mradi si wao ni wetu!
     
Loading...