Only in Tanzania!

Only in Tanzania!

Kinyungu

Platinum Member
Joined
Apr 6, 2008
Posts
22,924
Reaction score
46,271
Hivi ikitokea siku serikali JMT ya chama cha mapinduzi ikatoa msaada wa kujenga choo New York inaweza kuweka Bango la namna hii kweli? Kweli umasikini kitu kibaya! Hii ni ujenzi wa maabara huko Bagamoyo Hospital. Ila bango ni kama hii nchi ni mali ya US!

IMG_8315.JPG
 
Kila mradi anaopewa mkandarasi lazima liwekwe bango kama hilo, si hao USG walioweka sheria hizo, hizo ni sheria zetu wenyewe.
 
kila mradi anaopewa mkandarasi lazima liwekwe bango kama hilo, si hao usg walioweka sheria hizo, hizo ni sheria zetu wenyewe.

haujaelewa wewe wenzio wanasema nini!?
 
Kila mradi anaopewa mkandarasi lazima liwekwe bango kama hilo, si hao USG walioweka sheria hizo, hizo ni sheria zetu wenyewe.

Kwa nini wasiandike URT waaandike kana kwamba huo mradi uko kwenye ardi ya US?
 
embu nielewesheni mie kilaza,nini mnaongelea hapa?:israel::redface:
angalia maandishi ya kwanza, kabisa mwanzoni mwa bango- juu. una sababu gani ya kuandika US Gorvenment na si serikali ya tanzania?.
 
Are you sure this is "only in Tanzania" ? Or is this only for some dramatic effect?

What are you trying to say? That no other country receives foreign aid from the US?

That the US does not receive foreign aid? Or are you criticizing the presentation above?

Hujaeleweka umejikita wapi bado.
 
are you sure this is "only in tanzania" ? Or is this only for some dramatic effect?

What are you trying to say? That no other country receives foreign aid from the us?

That the us does not receive foreign aid? Or are you criticizing the presentation above?

Hujaeleweka umejikita wapi bado.
ana maana kwamba hako ni kamradi kadogo sana kwa nchi kujitangaza kukagharamia.kwa kifupi anhisi aibu halafu usiutetee udhaifu wako kwa kujilinganisha na ubovu wa mtu mwingine.misaada ni utumwa.
 
Hizi ni faida chache kati ya nyingi zitakazokuja zitokanazo na safari za VASCO DA GAMA
 
Hivi ikitokea siku serikali JMT ya chama cha mapinduzi ikatoa msaada wa kujenga choo New York inaweza kuweka Bango la namna hii kweli? Kweli umasikini kitu kibaya! Hii ni ujenzi wa maabara huko Bagamoyo Hospital. Ila bango ni kama hii nchi ni mali ya US!

View attachment 58962


Walimaanisha ''us government'' yaani ''sisi serikali''........kusisitizia tu wa wala si US government.......si unajua tena Bagamoyo ndio chimbuko la serikali?
 
Ha ha!mi nadhani wa kumlaumu hapo ni huyo mkandarasi coz ndo aliyeweka hilo tangazo hapo,ingawa sheria inawataka kufanya hivyo lipo chini ya kiwango.au nimekosea jamani?
 
Walimaanisha ''us government'' yaani ''sisi serikali''........kusisitizia tu wa wala si US government.......si unajua tena Bagamoyo ndio chimbuko la serikali?
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhh!!!!!!!!!!!! tafadhali ndugu yangu zihurumie mbavu zangu basi
 
Walimaanisha ''us government'' yaani ''sisi serikali''........kusisitizia tu wa wala si US government.......si unajua tena Bagamoyo ndio chimbuko la serikali?

Hahahaaa...
Tatizo sio serikali ya Marekani wala nini.....
Maandishi ya kwenye bango yako ndani ya uwezo wetu......aliyeandika/kusanifu hilo bango ni kiazi.
 
Wewe ndio hujaelewa mimi nimeandika nini.

hujui unasema nini mkuuu makosa ya board hiyo hapo juu ndo yanayosemwa hapa!
kosa kubwa ni kuwa ni owner wa huo mradi juu kabisa imekosewa hawezi owner akawa USA!
huyo ni mtoa pesa tuu mradi si wao ni wetu!
 
Back
Top Bottom