Only in Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Only in Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CAMARADERIE, Jun 24, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Nchi yetu ndio pekee duniani yenye matatizo haya mawili kwa wakati mmoja:
    1. Hatuna umeme kwa sababu ya upungufu wa maji
    2. Hatuna maji kwa sababu ya upungufu wa umeme
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii ndio wazungu wanaiita catch 22.
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Umesahau ndo nchi pekee unaweza kuegesha gari lako baa na ukapiga udirinki kisha ukaendesha mpaka unapotaka mfano mvunguni mwa lori, mtaroni, usoni mwa daladala, nyuma ya gari la shule na ukiwa na bahati mbele ya geti la mochwari yoyote, hapo utalala kimyaaa!! Tuliii!! Huku ukijisosomoa mabarafu ya humo na kibaridi kupoza joto na karaha za kuendesha ukiwa bwaaaaxxx. Familia za wote ulimopita kugonga zinalia na kusaga meno! Hii ndo TZ yetu. TZ oyeee!!
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,114
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu hapo kipi kinamtegemea mwenzake?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Vyote hapo,kama tunategemea H.E.P maji lazima.......pia umeme unasukuma maji.....ndio maana MLandiz hakuna mgao wa umeme kwa sababu ya mitambo ya Ruvu
     
  6. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni Tanzania tu, ambapo mtu akiiba anombwa arejeshe alichoiba!

    Ni Tanzania tu, muuza madawa ya kulevya anajulikana hadi ikulu ila hakamatwi.

    Ni Tanzania tu, ukiwa mwanasiasa unakua mtaalam wa kila kitu,

    Ni Tanzania tu, mhalifu anapewa siku 90 ajisalimishe.
    Ni Tanzania tu, Ni Tanzania tu, Only in Tanzania JAMANI Ni Tanzania Tu!
     
  7. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,100
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nakupenda Tanzania!
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Ni Tanzania tu kua Rushwa ni rafiki wa haki!
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,259
    Trophy Points: 280
    ni tanzania tu ambapo askari wanatumia silaha za moto hadi kwa wanafunz wa chekechea afmajambazi na mafisadi wanakula shushu mitaani bila hofu"looooooooooooooooooooooool i love youuuuuuuuuuuuuuu magambaz shame on you
     
Loading...