Mie najua kuna watu unawasengenya humu...................!If you'r above 25 and u'r still living wit ur parents,Happy children's day!!
Thanks u 2. I m at my house living with my parents full to eat duck go forward!If you'r above 25 and u'r still living wit ur parents,Happy children's day!!
Thanks u 2. I m at my house living with my parents full to eat duck go forward!
Wewe sio mtoto wa mama Cantalisia??Haya pongezi kwenu watoto wa mama!
If you'r above 25 and u'r still living wit ur parents,Happy children's day!!
Katavi mie mtoto wa baba na mama,na nilishajitegemea longtime kitambo!Wewe sio mtoto wa mama Cantalisia??
Haya pongezi kwenu watoto wa mama!
Yes TANMO,mtoto wa baba!swahiba ina maana we mtoto wa baba?
kuna binamu yangu ana miaka 39 na bado yuko kwao na hajaoa.