Once upon a time

Once upon a time

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,400
Reaction score
872,006
.
IMG-20200323-WA0101.jpeg


Jr[emoji769]
 
Mgugu nimekumis
Shkamooo bibi
Eti nasikia babu Asprin amegundua tiba ya korona ni K-vant?
Nasikia wazungu wanataka kumuingiza kwenye rekodi ya ginez kwa ugunduzi wake wa tiba ya ugonjwa unaowanyima usingizi.

Maendeleo hayana chama
 
Shkamooo bibi
Eti nasikia babu yangu Asprin amegundua tiba ya korona ni K-vant?
Nasikia wazungu wanataka kumuingiza kwenye rekodi ya ginez kwa ugunduzi wake wa tiba ya ugonjwa unaowanyima usingizi.

Maendeleo hayana chama
Siku ya kupewa tunzo na mimi bibi nitakuwepo
 
Shkamooo bibi
Eti nasikia babu Asprin amegundua tiba ya korona ni K-vant?
Nasikia wazungu wanataka kumuingiza kwenye rekodi ya ginez kwa ugunduzi wake wa tiba ya ugonjwa unaowanyima usingizi.

Maendeleo hayana chama
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji30][emoji30][emoji30]

Jr[emoji769]
 
Back
Top Bottom