Ombi La kuonana na Rais Mstaafu Kikwete

Chakwale

JF-Expert Member
May 17, 2015
1,026
2,000
Wakuu kichwa cha habari hapo juu chahusika.Mm ni Kijana Mzalendo wa kiTanzania mwenye umri wa miaka 35 sasa ninae vutiwa na Rais wetu Mstaafu wa awamu ya NNE Jakaya Mrisho Kikwete.
Nina Mapenzi makubwa na Rais huyu tangu nipate akili ya kujua siasa za Nchi hii mnamo mwaka 2002 na tangu nianze kupiga kura kwa Mara ya kwanza mwaka 2005.
Dhumuni LA kuonana nae ni kutaka kumueleza ni namna gani namkubali na kumuelewa,yeye ni "Rolu modo" wangu japo sina matumaini ya kuja kuwa kiongozi ktk Nchi yangu.
Moja ya Ndoto zangu ni kuonana na Kiongozi huyu ana kwa ana ikiwezekana na kupata japo picha.
Mm sio MTU wa Connection or mwenye hadhi ninaeweza kuja kukutana na kiongozi huyu hata kwa bahati mbaya,najua hapa wanapita watu mbalimbali naomba mwenye uwezo wa kunisaidia hili anisaidie.
Wasalaam.
 

Chakwale

JF-Expert Member
May 17, 2015
1,026
2,000
Ukishamuona je?au upige naye picha tu

Any way alikuwepugi mzee mmja smbdy mtawa

Ilikumuona ilikuwa lazima upitie kwake

Ova
Nishike mkono Mkuu kama una namna yeyote ya kufanya nionane nae,mana kuna watu wengine wanatakiwa kujua tunawakubali namna gani ili kuwapa moyo kwa mambo makubwa waliyolifanyia taifa hili
 

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Feb 21, 2014
787
1,000
Mkuu ushauri wangu Tu, hebu wale vijana tunawaita chawa, hawa watakuunganisha na rizi moko, ukimpata rizimoko, umempata Mzee WA msoga.simple mahesabu......
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
58,543
2,000
Nishike mkono Mkuu kama una namna yeyote ya kufanya nionane nae,mana kuna watu wengine wanatakiwa kujua tunawakubali namna gani ili kuwapa moyo kwa mambo makubwa waliyolifanyia taifa hili
Aise

Ova
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom