Omarosa na Trump

Omarosa na Trump

snoop.png

Ni shida tu.
 
Marekani haina maji safi na yenyewe! Tatizo Trump hatembei kama Obama angekuja tumpe mbinu za kufikisha maji Vijijini.
 
Habari wakuu!

kwa kweli niseme tu nimeshtuka na kushangaa pia kuwa hata marekani kuna watu hawapati maji safi, na hili mwanadada mrembo mwenye kumiliki headlines kwa sasa huko marekani anayeitwa Omorosa alosema alipoulizwa kihusu mapungufu ya Rais Trump kwenye mahojiano na Trevor Noah wa CC Daily Show...

Kingine cha kunifikirisha kihusu huyu dada ni anavyojiamini, yani aliulizwa hauna hofu juu ya sauti ulizorekodi ikulu na kuziachia, akasema kwa ufupi tu kuwa ukimuona anapambana na dubu, basi wewe muombee dubu...ana nyaraka gani huyu dada?

mahojiano yake haya hapa chini


Marekani ya kwenye vyombo vya habar na Marekani yenyewe kuna tofauti. Kwa aliyetembelea na kukaa maeneo tofauti tofauti nchini Marekani hilo analojua fika.
 
Habari wakuu!

kwa kweli niseme tu nimeshtuka na kushangaa pia kuwa hata marekani kuna watu hawapati maji safi, na hili mwanadada mrembo mwenye kumiliki headlines kwa sasa huko marekani anayeitwa Omorosa alosema alipoulizwa kihusu mapungufu ya Rais Trump kwenye mahojiano na Trevor Noah wa CC Daily Show...

Kingine cha kunifikirisha kihusu huyu dada ni anavyojiamini, yani aliulizwa hauna hofu juu ya sauti ulizorekodi ikulu na kuziachia, akasema kwa ufupi tu kuwa ukimuona anapambana na dubu, basi wewe muombee dubu...ana nyaraka gani huyu dada?

mahojiano yake haya hapa chini



Thank you, I wish we had more women of substance and steel like Amarosa in Tanzania who can call a spade a spade, Not a big spoon!
 
Lakini this administration waliula wa chuya kwa Omarosa. They probably just added her for diversity. She was most of the times front and center in lots of events.
Black Women Americans ni namba nyingine aseh, particularly if they're mad at you, and want to eff you up. Halafu ndo ukutane na ambae ana some sort of power and Influence..

Am thinking party ya Liberals ndo kwanza inaanza. With lots of champgane.
French to be Exact...lol!

Talking about Twitter. Kile kipindi Trump alisema kitu kuhusu Oprah on Twitter, na jinsi watu waliboreka, website za liberals walinichekesha. Waka mention na hili, kuwa when it comes to twitting, no one can control him, or ask him to stop.
And the best solution was for Oprah to buy Twitter (since she can afford) and then delete his account. And that will make every one happy!.😁
AP source: It's not just audio, Manigault Newman has video

Yo!

Trump has an Omarosa problem that he seemingly can't shake it off quite yet.

Sasa bibie anadai si tu ana audio tapes...ana video tapes, emails, text messages n.k. kama ushahidi wa madai yake dhidi ya Trump.

Halafu anadai ataachia ushahidi wake kidogo kidogo kama team Trump wataendelea kumshambulia.

Omarosa nimemnyooshea mikono aisee. Yaani kumbe muda wote huo aliokuwepo hapo White House na kipindi yupo kwenye kampeni ya Trump, yeye [Omarosa] alikuwa na ajenda zake zingine kabisa.

Ila kuanzia sasa, ataenda kufanya kazi wapi na watu wakamwamini? Kama anaweza kumfanyia hivi rais wa Marekani, hao watu wengine je?

Ila Trump naye saa ingine anakuwaga mjinga mjinga sana. Mimi tu hivi from afar nilishangaa sana niliposikia eti Omarosa kateuliwa kuwa mmoja wa wakurugenzi hapo White House maana tabia aliyoionyesha kwenye Apprentice alionekana ni mtu asiyefaa kabisa.

What the hell was Trump thinking? I think he wasn't thinking...
 
AP source: It's not just audio, Manigault Newman has video

Yo!

Trump has an Omarosa problem that he seemingly can't shake it off quite yet.

Sasa bibie anadai si tu ana audio tapes...ana video tapes, emails, text messages n.k. kama ushahidi wa madai yake dhidi ya Trump.

Halafu anadai ataachia ushahidi wake kidogo kidogo kama team Trump wataendelea kumshambulia.

Omarosa nimemnyooshea mikono aisee. Yaani kumbe muda wote huo aliokuwepo hapo White House na kipindi yupo kwenye kampeni ya Trump, yeye [Omarosa] alikuwa na ajenda zake zingine kabisa.

Ila kuanzia sasa, ataenda kufanya kazi wapi na watu wakamwamini? Kama anaweza kumfanyia hivi rais wa Marekani, hao watu wengine je?

Ila Trump naye saa ingine anakuwaga mjinga mjinga sana. Mimi tu hivi from afar nilishangaa sana niliposikia eti Omarosa kateuliwa kuwa mmoja wa wakurugenzi hapo White House maana tabia aliyoionyesha kwenye Apprentice alionekana ni mtu asiyefaa kabisa.

What the hell was Trump thinking? I think he wasn't thinking...


O.M.G!, holy S! 😶

Mie nimeshangaa zaidi cos I didn't pay much attention kwenye Apprentice yake, nimeanza kumuona zaidi during the Campaign. She's a real Drama Queen!
Halafu Trump Campaign wametisha ku Sue, kumbe ndo wanachochea moto..

Kwa hiyo hivi anavyo revoke Security Clearance za some of top spies inawezekana ni kweli anajaribu ku draw attention away from the elephant in the room?!
 
Binafsi naona anajiharibia kuliko kumharibia Trump
Trump amesurvive makubwa kuliko

Angekua na recording ya N word angeshaiweka hadharani
 
Namfuatilia sana Omarosa wiki hii yote. Naona anajitafutia kiki na media zinampatia halafu litapita.
 
Anamuita Amarosa ni crying idiot and a Dog ila anadai hajawahi kumuita Negro. Maajabu haya. Trump is mentally retarded na sijui alipenyaje viunzi vyote mpaka akaukwaa urais
 
NB: There's no heaven on Earth. No country on earth that is 100% self sustained.
 
sema hicho kipindi japo kinaongeaga ukweli ila ni komedi. Pia huyo maza ni wa ovyo sana. Alirekodi mazungumzo white house na kuyasambaza.
 
O.M.G!, holy S! 😶

Mie nimeshangaa zaidi cos I didn't pay much attention kwenye Apprentice yake, nimeanza kumuona zaidi during the Campaign. She's a real Drama Queen!
Halafu Trump Campaign wametisha ku Sue, kumbe ndo wanachochea moto..

Kwa hiyo hivi anavyo revoke Security Clearance za some of top spies inawezekana ni kweli anajaribu ku draw attention away from the elephant in the room?!
Nasikiaga wanawake weusi wa kimarekani ni micharuko kumbe ndiyo kwa hivi?!. Kitendo hicho cha kurekodi ikulu si uhaini kabisa? kanikera kishenzi huyo mjinga.
 
AP source: It's not just audio, Manigault Newman has video

Yo!

Trump has an Omarosa problem that he seemingly can't shake it off quite yet.

Sasa bibie anadai si tu ana audio tapes...ana video tapes, emails, text messages n.k. kama ushahidi wa madai yake dhidi ya Trump.

Halafu anadai ataachia ushahidi wake kidogo kidogo kama team Trump wataendelea kumshambulia.

Omarosa nimemnyooshea mikono aisee. Yaani kumbe muda wote huo aliokuwepo hapo White House na kipindi yupo kwenye kampeni ya Trump, yeye [Omarosa] alikuwa na ajenda zake zingine kabisa.

Ila kuanzia sasa, ataenda kufanya kazi wapi na watu wakamwamini? Kama anaweza kumfanyia hivi rais wa Marekani, hao watu wengine je?

Ila Trump naye saa ingine anakuwaga mjinga mjinga sana. Mimi tu hivi from afar nilishangaa sana niliposikia eti Omarosa kateuliwa kuwa mmoja wa wakurugenzi hapo White House maana tabia aliyoionyesha kwenye Apprentice alionekana ni mtu asiyefaa kabisa.

What the hell was Trump thinking? I think he wasn't thinking...
NN nilichogundua kwa omorasa she had hidden agenda. And worse enough trump and co didn't see it at first.

Kwasasa amekuwa msumari wa moto sio tu kwa trump bali hata kwa baadhi ya watu wake wa karibu kama kina Kelly.

So does she think she can melt the iron in him?
 
Nasikiaga wanawake weusi wa kimarekani ni micharuko kumbe ndiyo kwa hivi?!. Kitendo hicho cha kurekodi ikulu si uhaini kabisa? kanikera kishenzi huyo mjinga.


RG acha tu. Hawa watu ni shiider!
Wakati mwingine huwa naona Afadhali hata African American men. Waki boana sana they shoot each other na kuamua kuishia Jela, kukata mzizi wa fitna halafu basi. Hawanaga kuzungushana.

Sasa hawa wadada zao, haki they will peel your skin while you're alive and kill you slowly.
 
All in all black women ni shida sana sana. They can't be trusted.

Mimi sidhani kama tabia ya mtu ina uhusiano wa moja kwa moja na rangi yake ya ngozi.

Kuna wanawake weusi wengi tu wasio na tabia kama ya Omarosa na wapo wanawake wengi tu wa rangi zingine [Wazungu, Walatino, nk] wenye tabia tabia kama za Omarosa.

Watu wenye tabia za ajabu ajabu wapo kwenye kila jamii.

Hata Tanzania, wapo. India, wapo.

Bado sijashawishika kabisa kuwa kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya rangi ya ngozi ya mtu na tabia.

Omarosa naye yuko hivyo alivyo kama yeye binafsi. Hawakilishi tabia za wanawake weusi wa Kimarekani.

Hivi kweli unaweza kusema Omarosa na Condoleeza Rice wana tabia sawa?

Au Keisha Lance-Bottoms na Omarosa wana tabia sawa?

Omarosa ni Omarosa tu.

Mbona Trump naye ana mambo ya ajabu ajabu.

Duterte naye hivyo hivyo.

Magu naye hayuko mbali sana...

Hao watatu ni watu wa rangi tofauti kabisa.

Let’s not stereotype.
 
...Angekua na recording ya N word angeshaiweka hadharani


She has treasure trove of tapes, videos, text messages. About 200 tapes.

She's probably saving the Best for the Last.
 
NN nilichogundua kwa omorasa she had hidden agenda. And worse enough trump and co didn't see it at first.

Kwasasa amekuwa msumari wa moto sio tu kwa trump bali hata kwa baadhi ya watu wake wa karibu kama kina Kelly.

So does she think she can melt the iron in him?



Nawaza, if she's holding that power at the moment. And if she can really take down the most powerful man in the World.
 
Back
Top Bottom