Ole Sendeka,mbunge wa Simanjiro na Eng Chambiri,mbunge wa Babati 215 siombali sana na mtajuta


M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
198
Likes
1
Points
0
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined Oct 4, 2012
198 1 0
nianze na huyu mbunge wa Babati mjini hajawahi sisikika wala kuonekana bungeni kwa muda mrefu sana.
jimboni kwake pia mpaka wamemsahau na wanajuta kumpa nafasi ya uwakilishi.
watu wanadhulumiwa Babati mjini kwenye suala la ardhi ,huduma za hospitali mbaya sana ,jeshi la polisi kunyanyasa raia,miundo mbinu mibovu sijui upo kwa viigezo vipi hapo njengoni.
kweli utakuja kwa sera zipi next time kuwaomba kura watu wako??


nimetoka mererani kikazi huwezi amini maji ya kuoga ilibidi mmiliki wa hiyo hoteli apigiwe simu kutoka mjini ndipo atoe agizo kua maji yakanunuliwe KIA ambapo ni umbali wa kilomita kama ishirini na tano.
mji wa mererani ni maarufu kwa madini aina ya Tanzanite ambayo hayapatikani sehemu yoyote hapa duniani zaidi ya hapo mererani.
tatizo la maji ni kubwa sana,kwa ujumla hata mabomba hayapo ardhini,inamaana toka MUNGU aumbe dunia wananchi wa kule hawajawahi ona maji ya bomba.
Ole Sendeka una laana ya watu wa mererani na sijui utakuja kwa staili gani kuomba kura.

wana wa MTWARA msikubali gesi kutoka huko mpaka mpewe uhakika wa nyie kufaidi kwanza.
mfano mwingine mzuri ni machimbo ya dhahabu na almasi kule shinyanga na mkoa wa Mara kwa ujumla,wameachiwa mahandaki hata mchanga wawekezaji wameondoka nao.
MTWARA komaeni mpaka mwisho.
 
M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
afadhali ya Sendeka,huyo wa Babati ndio ziro kabisa.hajawahi onekana bungeni na jimboni kwake.
kweli ccm ni majanga kwa Tanganyika.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,838
Likes
1,672
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,838 1,672 280
afadhali ya Sendeka,huyo wa Babati ndio ziro kabisa.hajawahi onekana bungeni na jimboni kwake.
kweli ccm ni majanga kwa Tanganyika.
Atakuwa anaogopa vile vya kuongelea!!
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,730
Likes
3,427
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,730 3,427 280
Babati hatuna mbunge
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
ha ha mlikurupuka mngeuliza tarime aliko tokea baada ya kupigwa chini na chacha wangwe eti nyie mkaenda kumpa ubunge kisyeri ni mbumbu sana uwezo wake ni mdogo sana
 
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
1,216
Likes
43
Points
145
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
1,216 43 145
Cha2 alikimbizwa kwao Tarime nyie mkamchagua, tulieni mpaka 2015 mtakuwa mpepata akili.
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
ila mbuge wa babati nilimsikia akiongea bungeni week jana ni mhindi fulani hivi, akitoa dongo tu kwa ccm utasikia huyo si mtanzania.
 
K

Kishili

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
295
Likes
3
Points
35
K

Kishili

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
295 3 35
ila mbuge wa babati nilimsikia akiongea bungeni week jana ni mhindi fulani hivi, akitoa dongo tu kwa ccm utasikia huyo si mtanzania.
Huyu unayemsema ni wa Babati vijijini
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,700
Likes
210
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,700 210 160
namwona mbunge wenu anafuatilia hapo chini "kishili" .
 
U

UMUCHAMICHI

Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
41
Likes
0
Points
0
U

UMUCHAMICHI

Member
Joined Oct 20, 2012
41 0 0
namwona mbunge wenu anafuatilia hapo chini "kishili" .
wana babati imekula kwenu,kwa nini mlikulupuka kumchagua chambili?alikuwa mbunge wa tarime kwa miaka 15(1990-2005)hadi anashindwa na chacha wangwe alichangia bungeni mara moja tu,tena kuhusu kupanda kwa bei ya nyama dar es salaam,.
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
mbunge aina ya chambiri tunamshangaa kwa nini anahitaji kuwakilisha watu? maana hata ukimuuliza maana ya uwakilishi hajui!!!!!! sasa jamani si kama mtu anatafuta biashara yake si afanye siasa kwa nini iwe ndio biashara?
halafu huyu sendeka naye alikuwaga na akili lakini tangu aanze kula rushwa za lowassa hana mwelekeo
 
MdugeH

MdugeH

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
61
Likes
0
Points
0
MdugeH

MdugeH

Member
Joined May 25, 2013
61 0 0
Baadhi ya Wadanganyika sasa waanza kuumizwa na mfumo ulijikita nchini Danganyika.. Wakati wa chaguzi tunabaguana kwa kanga za mkopo wa maisha ya miaka mitano(5) na kofia na vilemba.. Sasa hivi twalia wote.. Fanya kosa tena 2015...!!!!!!!
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
mbunge aina ya chambiri tunamshangaa kwa nini anahitaji kuwakilisha watu? maana hata ukimuuliza maana ya uwakilishi hajui!!!!!! sasa jamani si kama mtu anatafuta biashara yake si afanye siasa kwa nini iwe ndio biashara?
halafu huyu sendeka naye alikuwaga na akili lakini tangu aanze kula rushwa za lowassa hana mwelekeo
Watajiju. 2015 is just around the corner.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Masakata

Masakata

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2011
Messages
374
Likes
4
Points
33
Masakata

Masakata

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2011
374 4 33
wana babati imekula kwenu,kwa nini mlikulupuka kumchagua chambili?alikuwa mbunge wa tarime kwa miaka 15(1990-2005)hadi anashindwa na chacha wangwe alichangia bungeni mara moja tu,tena kuhusu kupanda kwa bei ya nyama dar es salaam,.
Kama sikosei,huyu Chambiri wa Babati mjini,ni kaka wa yule aliyekuwa mbunge wa Tarime,..Huyu kaka mtu, alikuwa Mwenyekiti wa CCM,mkoa,kabla ya Bwana Makongoro Nyerere..Baada ya jina lake kutokurudi kwenye nafasi ya Uwenyekiti mkoa,mwaka 2010 ndipo akaamua kwenda kugombea Babati mjini,akamshinda Mwl Omar Kwaang kwenye kura za maoni za CCM,na kuibuka mshindi kwenye uchaguzi mkuu..ila ni kweli huwa simsikii kabisa bungeni,hana tofauti kabisa na yule mbunge wa Mikumi..Hapo Babati Mjini,inahitajijika M4c kidoogo tu!
 
Kionariso

Kionariso

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
268
Likes
0
Points
0
Kionariso

Kionariso

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
268 0 0
Hiyo Katiba mpya ije itatuondolea watu kama hawa kwenye nafasi za ubunge...wapo wapo tu utadhani wapo dukani
 
L

laun

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
111
Likes
1
Points
0
Age
38
L

laun

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
111 1 0
Kama sikosei,huyu Chambiri wa Babati mjini,ni kaka wa yule aliyekuwa mbunge wa Tarime,..Huyu kaka mtu, alikuwa Mwenyekiti wa CCM,mkoa,kabla ya Bwana Makongoro Nyerere..Baada ya jina lake kutokurudi kwenye nafasi ya Uwenyekiti mkoa,mwaka 2010 ndipo akaamua kwenda kugombea Babati mjini,akamshinda Mwl Omar Kwaang kwenye kura za maoni za CCM,na kuibuka mshindi kwenye uchaguzi mkuu..ila ni kweli huwa simsikii kabisa bungeni,hana tofauti kabisa na yule mbunge wa Mikumi..Hapo Babati Mjini,inahitajijika M4c kidoogo tu!
Chambiri huyo wa babati,ndo huyo huyo aliyekuwa mbunge wa Tarime.
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424