ostrichegg
JF-Expert Member
- Jun 30, 2013
- 12,048
- 6,199
Wanakuharibia pose unaposhangilia kila kitu hata kukosa sukarisi wajiuzuru kabisa na huo ubunge ndo ntajua wako serious sio kukaba nafasi tu bila kufanya kazi, vinginevyo ni abuse of power. kuchagua wapinzani very risk katika kuwakilishwa.
Hujafanikiwa kupoteza lengoHahaaaa. Acha hizo Ben unamsema Mwenyekiti kiujanjaaaa
Ameshindwa kushauri sukari ya sh 1,800.00, ipatikanemnyonge mnyongeni haki yake mpeni, sendeka ni mtu mzima katumia busara kuwashauri wenzake, siasa si ugomvi kaka
HahahaaaaaaAvarta yangu inahuu? Ukimaliza kuandika nenda kwa baba Jessica ukachuke buku5
umejuaje hajashauri?Ameshindwa kushauri sukari ya sh 1,800.00, ipatikane
Teh Teh Teh...Na mwenyekiti wetu nae arekebishe .
Inazidi kupanda beiumejuaje hajashauri?
Mama'ko vipi, anakolezwa?A
Anayekupiga kitu huwa hakikolezi vizuri.... Naona bado miwasho inakusumbua.
Sasa kama ni kuto onyeshwa live, si waendelee wao! Hata Yesu alisema watu hawawashi taa na kuificha chini bali uiweka ktk kiambata ili imulike kila kona.Wamesusa kwa ajili hawaoneshwi live!
Ungejua ulichoandika, wanadai haki wewe wanasusia waliobakia wanafanya jambi gani unaloliona zuri.si wajiuzuru kabisa na huo ubunge ndo ntajua wako serious sio kukaba nafasi tu bila kufanya kazi, vinginevyo ni abuse of power. kuchagua wapinzani very risk katika kuwakilishwa.
Tuwekee matokeo ya form 6 ya Huyo unaemuona kwako ni size yakoNani kasema UKAWA sio saizi yake acha wivu hao hawana jipya na ukweli wataambiwa tu ,their resistance is very negligible to the point we assume it to be negative hence no effect it produces.
haki gani? in broader context ya haki. waliobaki wanajenga nchi kwa vitendo sio theories tuUngejua ulichoandika, wanadai haki wewe wanasusia waliobakia wanafanya jambi gani unaloliona zuri.
Ila we mmawia huwa unajaziba saana!!!Kwa tanzania siasa ni ugomvi mkubwa sana
Kama ya mwenyekiti wetu!Hivi F6 alipata ngapi vile? Tukumbushane jamani.