Ole Sabaya amtambulisha Baba mkwe wake Mzee Nassari

Ole Sabaya amtambulisha Baba mkwe wake Mzee Nassari

Siasa za Bongo Safi sana yaani Ukiona mtu anaumia au kufa kwa hizi Siasa ujue Huyo ni bwege mtozeni

Leo DC wa zamani huko Hai amemtambulisha baba mkwe wake Mzee Nassari Kanisani Eberneza mkoani Arusha

Mlale Unono 😄😄
Na hiyo ndio"earth shattering breaking news"
Mbege iliyolala ukichanganya na msesewe si rafiki kwa afya ya akili
 
Baba mkwe katoka kijijini kafikia kwangu nikaenda nae kanisani
Kuna ubaya gani may be sijaelewa mantiki
 
Mambo ya baba mkwe yanauhusiano gani na siasa. Punguza ujinga.
 
Jf inakufa kama habari zenyewe ndiyo hizi. Ujinga na upuuzi mtupu! Tutawaachia Jf iwe ya wajinga! Let us look for an al;ternative news outlet! Vitu kama hivi futa kulinda heshima ya great thinkers on JF
Nilidhani hili nimeanza kuliona mimi peke yangu kumbe tuko wengi. Hakika tutahama
 
Siasa za Bongo Safi sana yaani Ukiona mtu anaumia au kufa kwa hizi Siasa ujue Huyo ni bwege mtozeni

Leo DC wa zamani huko Hai amemtambulisha baba mkwe wake Mzee Nassari Kanisani Eberneza mkoani Arusha

Mlale Unono [emoji1][emoji1]
We jamaa uko na influence kubwa hapa Jay Efu!! Kuna agenda natka uipush njoo pm unipe bei
 
Hizi siasa ukizichukulia serious sana either kuna siku utajivalisha bomu uishie kujilipua peke yako, au utapigiza simu yako hapo chini uivunjilie mbali...

- Wewe unakaza sura huku JF, wengine huko field wanachukua pesa wanaenda zao, sisi hapa ni kuwatukana weee wenyewe huko wanacheka zao tu..

[emoji830] Matokeo yake ni vidonda vya tumbo, na pressure, unaanza safari za hospitalini..unajikuta unaikimbia JF kwa njia ambayo hukuitegemea.

Watu mnatakiwa control your emotions, wewe ukiwa serious too much...kumbuka wengine wako kawaida tu, na wote tupo hapa jukwaa la siasa... hili sio jukwaa la kukasirikiana au kukunjiana sura muda wote.

Sent from my SM-G900H using JamiiForums mobile app
 
Hizi siasa ukizichukulia serious sana either kuna siku utajivalisha bomu uishie kujilipua peke yako, au utapigiza simu yako hapo chini uivunjilie mbali...

- Wewe unakaza sura huku JF, wengine huko field wanachukua pesa wanaenda zao, sisi hapa ni kuwatukana weee wenyewe huko wanacheka zao tu..

[emoji830] Matokeo yake ni vidonda vya tumbo, na pressure, unaanza safari za hospitalini..unajikuta unaikimbia JF kwa njia ambayo hukuitegemea.

Watu mnatakiwa control your emotions, wewe ukiwa serious too much...kumbuka wengine wako kawaida tu, na wote tupo hapa jukwaa la siasa... hili sio jukwaa la kukasirikiana au kukunjiana sura muda wote.

Sent from my SM-G900H using JamiiForums mobile app
Bwashee umefunga Ukurasa

Well said, ahsante Sana 😂😂
 
Back
Top Bottom