OLE GUNA SOLKSJAER ndiye BOSS MPYA CARDIFF CITY

OLE GUNA SOLKSJAER ndiye BOSS MPYA CARDIFF CITY

Arushaone

Platinum Member
Joined
Mar 31, 2012
Posts
15,237
Reaction score
13,567
Ameteuliwa leo na amepewa mkataba wa miezi 12. Anachukua nafasi ya meneja aliyefukuzwa Macay.

Tarehe 29 Jan anapambana na timu yake ya zamani Manchester United wakati huu akiwa kocha. Patamu hapo!.

Itakumbukwa kuwa alikuwa anafundisha timu ya MOLDE.
 
Manchester United wameshapata point 3 muhimu toka kwa tawi lao jipya. Tatizo ni kuwa hizi points zinaweza zisiwasaidie sana msimu huu.
CC DonDonald
 
The "baby face killer" a.k.a supersub

Hatari huyu mtu,tuone ata perform vipi akiwa kocha
 
Manchester United wameshapata point 3 muhimu toka kwa tawi lao jipya. Tatizo ni kuwa hizi points zinaweza zisiwasaidie sana msimu huu.
CC DonDonald

mshaanza majungu yenu kwa man u wanamwali nyie
 
Manchester United wameshapata point 3 muhimu toka kwa tawi lao jipya. Tatizo ni kuwa hizi points zinaweza zisiwasaidie sana msimu huu.
CC DonDonald
kwa wazungu atakaza sana, yaani wakikutana ndipo pa kupatia ULAJI
 
ndo huyu au?

Ole_Gunnar_Solskjaer_Trondheim2011-1.jpg
 
Kwahiyo Cardiff inaungana na Vijana wa Emirates kuwa matawi ya UTD, maana vijana wa Wenger ni tawi letu muhimu la kutupa points kila msimu

CC rubaman

Tawi letu kubwa ni Wenger,tuna uhakika wa point 3 kila msimu

Hahaha Good comeback... Lakini muda si mrefu hili tawi litakuwa Champions League wakati Man Utd watakuwa wanapigania Europa League (ligi ya wadada) nobody cares to watch it or follows.
 
Tawi letu kubwa ni Wenger,tuna uhakika wa point 3 kila msimu

Hahaha Good comeback... Lakini muda si mrefu hili tawi litakuwa Champions League wakati Man Utd watakuwa wanapigania Europa League (ligi ya wadada) nobody cares to watch it or follows.

Champions league mpo kila msimu lakini hakuna mnachofanya zaidi ya kusindikiza wenzenu
 
Champions league mpo kila msimu lakini hakuna mnachofanya zaidi ya kusindikiza wenzenu

Najua msimu huu ni vigumu kwenu kuangalia Table achilia mbali kuangalia mechi zenu na matumaini ya kurudi top 4 yanazidi kuyoyoma, mtazidi kujifariji na historia. Ndo matunda ya kuwa na mid-table manager. Everton kama vile "waliwauzia" mbuzi guniani.
 
Najua msimu huu ni vigumu kwenu kuangalia Table achilia mbali kuangalia mechi zenu na matumaini ya kurudi top 4 yanazidi kuyoyoma, mtazidi kujifariji na historia. Ndo matunda ya kuwa na mid-table manager. Everton kama vile "waliwauzia" mbuzi guniani.
Mid-table Manager lakini still amewafunga nyie mlie na Champions Manager
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom