Ofisi ya CHADEMA Kata ya Maji ya Chai - Arusha yafungwa...

Ofisi ya CHADEMA Kata ya Maji ya Chai - Arusha yafungwa...

Na bado hamushtuki hata kidogo kura za CCM zilizopatikana Sombetini? Mkilala kidogo 2015 hamna chenu huo ndio ukweli!

Siyo huko pekee hapa Singida ofisi ya CDM imefungwa miezi minne sasa kila nikienda pale Rwezaura pub naona kufuli kubwa! Huko Iramba ndio hakuna kabisa tangu Dr Kitila aondolewe CDM wamesambaratika kabisa!

Na baado! Mwambie Mbowe sisi hatuna cha kukusaidia kwani ADUI mwombee njaa!

Uliahidi kwamba chadema wakishida Sonbetini utakunya barabarani. vipi ulitekeleza mkuu?
 
Wadau wa JF,

Ofisi ya CHADEMA kata ya Maji ya Chai Arusha hatimaye imefungwa rasmi bila kuwepo taarifa rasmi juu ya hatua hizo kutoka kwa Uongozi wa Wilaya wala Mkoa.

Wamekwenda mbali mpaka kubadili rangi ofisi hiyo iliyokuwa ikitumiwa na CHADEMA.

Cha ajabu pia hata katika kata ya Kikatiti Arusha pia ofisi haifunguliwi na huenda ndio mgomo umeanza taratibu kuelekea kuifunga ofisi hiyo.

Kumekuwepo na malalamiko ya muda mrefu sasa kutoka kwa watendaji wa ngazi ya kata wa CHADEMA juu ya kutokuthaminiwa na viongozi wao wa Wilaya, Mkoa na Taifa kwa ujumla.

Chadema hili si la kulipuuza bure,,, linahitaji kufanyiwa kazi.

Mandla,
Mjukuu wenu.
na bado mtafunga mpaka makao makuu
 
Wadau wa JF,

Ofisi ya CHADEMA kata ya Maji ya Chai Arusha hatimaye imefungwa rasmi bila kuwepo taarifa rasmi juu ya hatua hizo kutoka kwa Uongozi wa Wilaya wala Mkoa.

Wamekwenda mbali mpaka kubadili rangi ofisi hiyo iliyokuwa ikitumiwa na CHADEMA.

Cha ajabu pia hata katika kata ya Kikatiti Arusha pia ofisi haifunguliwi na huenda ndio mgomo umeanza taratibu kuelekea kuifunga ofisi hiyo.

Kumekuwepo na malalamiko ya muda mrefu sasa kutoka kwa watendaji wa ngazi ya kata wa CHADEMA juu ya kutokuthaminiwa na viongozi wao wa Wilaya, Mkoa na Taifa kwa ujumla.

Chadema hili si la kulipuuza bure,,, linahitaji kufanyiwa kazi.

Mandla,
Mjukuu wenu.

Mbona yule bwana aliyekuwa mhanga wa bomu la Arusha alikuwa anajaliwa na uongozi, kwani hukusikia kuwa wakati anaugulia Lema alimpelekea sado ya maharage ?
 
Mbona yule bwana aliyekuwa mhanga wa bomu la Arusha alikuwa anajaliwa na uongozi, kwani hukusikia kuwa wakati anaugulia Lema alimpelekea sado ya maharage ?

ha ha na, kweli viongozi wa chadema wanajali sana watu wao,,wanagawa bange na viroba sana
 
Uliahidi kwamba chadema wakishida Sonbetini utakunya barabarani. vipi ulitekeleza mkuu?

kama ni kweli aliahidi KUNYA NJIAPANDA basi nitatumia njia zozote ili kuhakikisha anatimiza ahadi yake , unajua tukiacha ujinga kama huu hawa wanaoahidi uongo kama huu watazidi kuongezeka .
 
Kaka acha ubishi wa kitoto. Hiyo ofisi tumefika hapo jana, na imefungwa. Iko Maji ya chai baada ya kupita kwa wasabato kama
unakwenda Moshi. Imefungwa na walikataa tusipige PICHA eneo hilo.

nahic ww umeacrika pembeni ya iyo ofisi kuna madereva boda boda ambao ndo viongoz wa iyo ofic nenda kajifanye unaumuhulizia katibu
 
Mbona unapindisha mambo mkuu habari ya kugawa viroba ni mambo ya sisiemu hilo lipo wazi kabisa

nenda kwenye mikutano na maandamano ya lema uone bange linavyopulizwa na viroba vinavyogongwa,..! machalii wa arusha ni mabwege kweli
 
nenda kwenye mikutano na maandamano ya lema uone bange linavyopulizwa na viroba vinavyogongwa,..! machalii wa arusha ni mabwege kweli

Najua huja bahatika kuishi Arusha kwa kweli mambo hapa ni tofauti sana weka ushabiki pembeni twende kwa facts
 
Uliahidi kwamba chadema wakishida Sonbetini utakunya barabarani. vipi ulitekeleza mkuu?

Mkuu habari za siku?

Mna mpango gani kufikisha Ruzuku hadi wilayani? kumbukeni huko ndo zilikotoka kura nyingi zilizowafanya mpate hayo maruzuku mnayoyatumia kutanua na hamuwakumbuki waliowafanya myapate..

muda na mazingira huamua mambo... dharau na uchoyo huu utawatokea puani..

yetu macho
 
Wadau wa JF,

Ofisi ya CHADEMA kata ya Maji ya Chai Arusha hatimaye imefungwa rasmi bila kuwepo taarifa rasmi juu ya hatua hizo kutoka kwa Uongozi wa Wilaya wala Mkoa.

Wamekwenda mbali mpaka kubadili rangi ofisi hiyo iliyokuwa ikitumiwa na CHADEMA.

Cha ajabu pia hata katika kata ya Kikatiti Arusha pia ofisi haifunguliwi na huenda ndio mgomo umeanza taratibu kuelekea kuifunga ofisi hiyo.

Kumekuwepo na malalamiko ya muda mrefu sasa kutoka kwa watendaji wa ngazi ya kata wa CHADEMA juu ya kutokuthaminiwa na viongozi wao wa Wilaya, Mkoa na Taifa kwa ujumla.

Chadema hili si la kulipuuza bure,,, linahitaji kufanyiwa kazi.

Mandla,
Mjukuu wenu.

mgawanyo wa maslahi huo ...... hahahaha akina mawazo wanasaga lami akina babu na machopa tu mpaka mungu kawalaani wakapata kata tatu tu...

kwani hao wanaojitolea si waache jamani? wanasumbukia nini?

Au ndo usukule?
 
Back
Top Bottom