Ofisi nyingi za CHADEMA zipo hoi kasoro zile za kaskazini: Kwanini!?


C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
217
Likes
6
Points
35
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
217 6 35
August 2013 nilitembelea mkoa ambao makao makuu ya kanda ya ziwa mashariki (kanda ya cdm) sikuamini pale nilipoonyeshwa ofisi ya makao makuu hayo ya kanda kwani haikuwa haifanani na zile za kata zilizopo mikoa ya kaskazini hususani Kilimanjaro!
Mwenyeji wangu alinieleza kuwa hata hiyo ofisi walipewa tu na msamalia mwema kwani zamani viongozi wake walikuwa wanakutana chini ya mti au bar au majumbani kwao.

Nilijuuliza maswali kibao pasipo kupata majibu;


  • Je ruzuku ya chama inafika kaskazini tu kwingine haifiki?
  • Mkoa huu ulimpa BABU SLAA zaidi ya kura laki tisa ( zaidi ya 45% kura alizopata) katika uchaguzi mkuu wa 2010, kwanini aupe kisogo na kukimbilia kaskazini sehemu ambayo aliambulia kura chache ukilinganisha na za mkoa huu?
  • Michango ambayo uwa inakusanywa katika mikutano ya hadhara inakwenda wapi hadi kufikia ofisi kukosa viti na kulazimu viongozi kukaa katika vigogo ofisini hapo?
  • Je Viongozi wa kanda na mkoa huu wanaogopa kuhoji ruzuku ya chama inapoishia wakihofia kunyang'anywa vyeo vyao na kufukuzwa uanachama?
 
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
191
Likes
0
Points
0
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined Dec 22, 2012
191 0 0
Umekosa uongo wa kusema. Huo ukanda unautengeneza wewe wala watanzania hatuujui. Labda tuitazame chama twawala CCM iliyopewa dhamana ya kuiongoza nchi kwa takriban miaka hamsini na kitu sasa.
- je sehemu zote za nchi ziko sawa kimaendeleo?
- je bajeti nyingi inapelekwa masaki, upanga , mbezi na maeneo mengine ya Dar?
- vipi watu wanaoishi mbagala na gongo la mboto hawana haki ya kuishi? Na fidia za mali zao je?
- vipi mtwara na lindi sio wapiga kura wenu?
- vipi watanzania wanaopiga kura hawaruhusiwi kumiliki mali?
-vipi BOT hawaruhusiwi kufanya kazi watu wa familia duni au ni idara ya watoto wa vigogo?
-vipi elimu bora inatolewa kwa matajiri tu?
- kwani shule za kata zinazowapa wapiga kura wengi watoto wenu hawafai kusoma?
-afya je ni ya watu matajiri na matibabu ya nje ya nchi maskini hawapatwi na maradhi ya kutibiwa nje ya nchi?
- vipi huko kijijini kwa bibi hawahitaji maji safi na salama, umeme, barabara na hospitali zenye madawa na wauguzi?
Swali langu kwako ni je ulitaka kuwasilisha MADA gani kuhusu CHADEMA? na je niliyoyataja si zaidi ya ukanda wa kufikirika na kusadikika unaotaka kusema? CCM pisheni kiama kitawakumba.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
August 2013 nilitembelea mkoa ambao makao makuu ya kanda ya ziwa mashariki (kanda ya cdm) sikuamini pale nilipoonyeshwa ofisi ya makao makuu hayo ya kanda kwani haikuwa haifanani na zile za kata zilizopo mikoa ya kaskazini hususani Kilimanjaro!
Mwenyeji wangu alinieleza kuwa hata hiyo ofisi walipewa tu na msamalia mwema kwani zamani viongozi wake walikuwa wanakutana chini ya mti au bar au majumbani kwao.

Nilijuuliza maswali kibao pasipo kupata majibu;


  • Je ruzuku ya chama inafika kaskazini tu kwingine haifiki?
  • Mkoa huu ulimpa BABU SLAA zaidi ya kura laki tisa ( zaidi ya 45% kura alizopata) katika uchaguzi mkuu wa 2010, kwanini aupe kisogo na kukimbilia kaskazini sehemu ambayo aliambulia kura chache ukilinganisha na za mkoa huu?
  • Michango ambayo uwa inakusanywa katika mikutano ya hadhara inakwenda wapi hadi kufikia ofisi kukosa viti na kulazimu viongozi kukaa katika vigogo ofisini hapo?
  • Je Viongozi wa kanda na mkoa huu wanaogopa kuhoji ruzuku ya chama inapoishia wakihofia kunyang'anywa vyeo vyao na kufukuzwa uanachama?
Mkiambiwa mnawaza kwa kutumia makalio mnalia. Haya umeshaingiza siku wahi Lumumba.
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,526
Likes
129
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,526 129 160
Wanajenga magorofa yao kwanza huko ughaibuni.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,853
Likes
469
Points
180
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,853 469 180
August 2013 nilitembelea mkoa ambao makao makuu ya kanda ya ziwa mashariki (kanda ya cdm) sikuamini pale nilipoonyeshwa ofisi ya makao makuu hayo ya kanda kwani haikuwa haifanani na zile za kata zilizopo mikoa ya kaskazini hususani Kilimanjaro!
Mwenyeji wangu alinieleza kuwa hata hiyo ofisi walipewa tu na msamalia mwema kwani zamani viongozi wake walikuwa wanakutana chini ya mti au bar au majumbani kwao.

Nilijuuliza maswali kibao pasipo kupata majibu;


  • Je ruzuku ya chama inafika kaskazini tu kwingine haifiki?
  • Mkoa huu ulimpa BABU SLAA zaidi ya kura laki tisa ( zaidi ya 45% kura alizopata) katika uchaguzi mkuu wa 2010, kwanini aupe kisogo na kukimbilia kaskazini sehemu ambayo aliambulia kura chache ukilinganisha na za mkoa huu?
  • Michango ambayo uwa inakusanywa katika mikutano ya hadhara inakwenda wapi hadi kufikia ofisi kukosa viti na kulazimu viongozi kukaa katika vigogo ofisini hapo?
  • Je Viongozi wa kanda na mkoa huu wanaogopa kuhoji ruzuku ya chama inapoishia wakihofia
  • kunyang'anywa vyeo vyao na kufukuzwa uanachama?
Wewe una mapepo na Li ccm lako.Kwa taarifa yako huko kaskazini watu wana fedha hivyo hawasubiri ruzuku ili wajenge ofisi bali kwao wana utamaduni wa kujitegemea kwa kuchangiana wenyewe kwa wenyewe.Nani alikuambia uzaliwe kwa watu wavivu.Jitahidi kuwaelimisha ndugu zako wajifunze kutoka kilimanjaro mbulula wewe.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,891
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,891 280
unataka wajenge bangalaw ili iweje??
 
Mgazini

Mgazini

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
293
Likes
4
Points
35
Mgazini

Mgazini

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2013
293 4 35
ukweli unauma,kama makao makuu ni nyumba ya mtu je uswahilini huku
 
mbalila

mbalila

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
799
Likes
26
Points
45
mbalila

mbalila

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
799 26 45
August 2013 nilitembelea mkoa ambao makao makuu ya kanda ya ziwa mashariki (kanda ya cdm) sikuamini pale nilipoonyeshwa ofisi ya makao makuu hayo ya kanda kwani haikuwa haifanani na zile za kata zilizopo mikoa ya kaskazini hususani Kilimanjaro!
Mwenyeji wangu alinieleza kuwa hata hiyo ofisi walipewa tu na msamalia mwema kwani zamani viongozi wake walikuwa wanakutana chini ya mti au bar au majumbani kwao.

Nilijuuliza maswali kibao pasipo kupata majibu;


  • Je ruzuku ya chama inafika kaskazini tu kwingine haifiki?
  • Mkoa huu ulimpa BABU SLAA zaidi ya kura laki tisa ( zaidi ya 45% kura alizopata) katika uchaguzi mkuu wa 2010, kwanini aupe kisogo na kukimbilia kaskazini sehemu ambayo aliambulia kura chache ukilinganisha na za mkoa huu?
  • Michango ambayo uwa inakusanywa katika mikutano ya hadhara inakwenda wapi hadi kufikia ofisi kukosa viti na kulazimu viongozi kukaa katika vigogo ofisini hapo?
  • Je Viongozi wa kanda na mkoa huu wanaogopa kuhoji ruzuku ya chama inapoishia wakihofia kunyang'anywa vyeo vyao na kufukuzwa uanachama?
mtu kwao
 
Z

zilongwa

Senior Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
186
Likes
3
Points
35
Z

zilongwa

Senior Member
Joined Sep 3, 2013
186 3 35
Umekosa uongo wa kusema. Huo ukanda unautengeneza wewe wala watanzania hatuujui. Labda tuitazame chama twawala CCM iliyopewa dhamana ya kuiongoza nchi kwa takriban miaka hamsini na kitu sasa.
- je sehemu zote za nchi ziko sawa kimaendeleo?
- je bajeti nyingi inapelekwa masaki, upanga , mbezi na maeneo mengine ya Dar?
- vipi watu wanaoishi mbagala na gongo la mboto hawana haki ya kuishi? Na fidia za mali zao je?
- vipi mtwara na lindi sio wapiga kura wenu?
- vipi watanzania wanaopiga kura hawaruhusiwi kumiliki mali?
-vipi BOT hawaruhusiwi kufanya kazi watu wa familia duni au ni idara ya watoto wa vigogo?
-vipi elimu bora inatolewa kwa matajiri tu?
- kwani shule za kata zinazowapa wapiga kura wengi watoto wenu hawafai kusoma?
-afya je ni ya watu matajiri na matibabu ya nje ya nchi maskini hawapatwi na maradhi ya kutibiwa nje ya nchi?
- vipi huko kijijini kwa bibi hawahitaji maji safi na salama, umeme, barabara na hospitali zenye madawa na wauguzi?
Swali langu kwako ni je ulitaka kuwasilisha MADA gani kuhusu CHADEMA? na je niliyoyataja si zaidi ya ukanda wa kufikirika na kusadikika unaotaka kusema? CCM pisheni kiama kitawakumba.
Chadema ni chama kilichoanzia kanisani kwakua waislam wamekielewa vyema sasa wanatapatapa, mimi siwasilimishi wakristo nyinyi chagueni chama chenu chadema na sisi tutakichagua chama chetu CUF, tuone nani ataingia magogoni, mpo wachache halafu mnaleta udini sijui mpoje ptuuu!
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Waulize viongozi wa chama,sisi raia hatujui
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564