Official video: Diamond Platnumz Ft Morgan Heritage - Hallelujah

Official video: Diamond Platnumz Ft Morgan Heritage - Hallelujah

Kuna wakati Rambo na Anord Schwarzenegger walikuwa na upinzani kwenye mamuvi ya kibabe.

Rambo anakwambia mpaka alikua anamchukia Anord Schwarzenegger maana jamaa alikua anatoa double double....baada ya kutoa Commando Kali then soon tena akatoa predator Kali kuliko ya kwanza.... Then mamfululizo makali makali ya terminator... Yaani kabla hata Rambo hajajipanga jamaa alikuwa anashambulia. Ni sawa na mondi yaani katoa zilipendwa na wacambodia wenzake wa wasafi then soon katoa jiwe zaidi hili zaidi la kimataifa..!

Mond this is injustice and unfair.
 
Wacha povu,kwa wivu wa kikuda...kwani kibaya kipi kuonesha hisia zake kwa msanii ampendaye...uzalendo kwanza kwakupenda cha nyumbani na si unafki kama wewe kiuno
Huyu jamaa 'Mwana Mtoka Pabaya' zero inamuwasha anatakiwa kupakwa mafuta!
 
Wana jukwaa leo naomba niseme ukweli huu, mimi sipendezwi na tabia ya mashabiki kuanza kudhiakiana kisa hawampendi fulani, Sijui team Kiba sijui team Mond, vitatubomoa.

Asubuhi ya leo nimeamka nakukuta alert ya you tube kuangalia nakuta tittle Diamond ft. Morgan Heritage, kiukweli dogo kaonyesha ukomavu wa mziki, wimbo mzuri, video nzuri and this time kaamua auimbie ulimwengu kwa kutumia kikristu! Hongera dogo Komaa.

 
Nimeipenda sana video ya wimbo huu, lakini wimbo kwa maana ya melody, na beats zimepooza za kawaida sana!

Kama angekuwa ametoa video kwa kiwango kibovu kama cha seduce me basi wimbo huu ungekuwa mbaya kuliko nyimbo zake zote!
 
jamani Diamond Platnumz ndio nini kutufanyia hivi wana wa wenzio? hii ngoma sio ya nchi hii walahi
 
Muache kiba aendelee kutaftiwa mademu fiesta na kupiga umbea na Mange kimambi
 
Wacha povu,kwa wivu wa kikuda...kwani kibaya kipi kuonesha hisia zake kwa msanii ampendaye...uzalendo kwanza kwakupenda cha nyumbani na si unafki kama wewe kiuno
Pole pole basi Bi Mdogo mbona wawa mkali ka umeshikwa kalio kwenye mwendo kasi? Hivi kwanza tumesalimiana?
 
Hongera zake sana,this is one of his best songs,keep it up Diamond platnumz,hata video yake ni nzuri sana kwa kweli,ingawa mimi sio fan wake ila nampongeza sana,this guy is creative ndio maana ameweza kukaa kwenye game kwa muda mrefu sasa.
 
hii video yake wameifanyia kingstone ( makazi ya morgan heritage) marekani au hapa kwetu bongo
 
Back
Top Bottom