Mwana Mtoka Pabaya
JF-Expert Member
- Apr 22, 2012
- 15,117
- 16,506
Kwa hiyo tufanyeje pengine?
Chibudee wakimbize!Dah!Kwa kweli huyu dogo anazidi kukimbiza tu na kuendelea kupanda juu,katoa ngoma mpya inaitwa 'Halelujah' akiwashirikisha wakali wa muziki mtamu wa regge duniani 'Morgan Heritage'. Saluti kwako bro!![emoji113] [emoji61]
Urudi pazuri wewe@Mwana mtoka pabayaKwa hiyo tufanyeje pengine?
Ushawahi kuona mtu ametumia maneno mapya? Wewe mwenyewe umeandika kwa kutumia maneno yale yale yanayotumika kila siku!Amna kitu apo. Anataka kitonga cha despacito
Tatizo la diamond si mbunifu katika mziki. Yeye ni wa kucopy copy tu. Huu wimbo anaiga melody ya despacito huku akimuiga Wizi kid style yake ya uimbaji.
Kajaribu kuimba kizungu lakini hakuna maneno mapy apo. Yote ni ya kucopy copy tu. Hiki ndicho kinamrudisha nyuma.
Kinachomuokoa ni video tu... katika video mimi hapo ndipo ninamkubar.
Hah haaahWasiompenda diamond watatafuta sababu, watasema kwanini ameimba kizungu, amedharau wa shabiki wake
Acha unafiki.na ushambengaAli kiba featuring Jay z-new dar city [released]
Link on my bio
Xysr.jk34.king
Seriosly? Jasho?hatari huyu kijana anatoa jasho watu
Jiulize mwenyewe unataka ufanyweje kwa kuingia choo cha kiumeni!Kwa hiyo tufanyeje pengine?
Mwanaume uamke alfajiri kusifia wanaume wenzio?Jiulize mwenyewe unataka ufanyweje kwa kuingia choo cha kiumeni!