Mandingo
JF-Expert Member
- Sep 22, 2011
- 5,964
- 7,862
Kibakuli zero kweli ye kazi kuguata jamaa alikopita tu!Zero kabisaKuna hii najua wengi bado hamjaipata, sikiliza beat lenye ujazo hapo.
Kibakuli zero kweli ye kazi kuguata jamaa alikopita tu!Zero kabisaKuna hii najua wengi bado hamjaipata, sikiliza beat lenye ujazo hapo.
hahaha hawakosekani haoWasiompenda diamond watatafuta sababu, watasema kwanini ameimba kizungu, amedharau wa shabiki wake
Ngoma ya kawaida tu relaxMange Kimambi huko aliko anajikojoleaa.
Kwa hii ngoma ilo jina ni haki yakeMondi bin la den
Haters gonna always spit the hatredAmna kitu apo. Anataka kitonga cha despacito
Tatizo la diamond si mbunifu katika mziki. Yeye ni wa kucopy copy tu. Huu wimbo anaiga melody ya despacito huku akimuiga Wizi kid style yake ya uimbaji.
Kajaribu kuimba kizungu lakini hakuna maneno mapy apo. Yote ni ya kucopy copy tu. Hiki ndicho kinamrudisha nyuma.
Kinachomuokoa ni video tu... katika video mimi hapo ndipo ninamkubar.