Offer ya msimu krisnas ba mwaka mwaka mpya

Offer ya msimu krisnas ba mwaka mwaka mpya

Livanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2010
Posts
475
Reaction score
157
Season offer price zinakwenda chini kama ifuatavyo iphone 4 kwa laki 3 na 50 na samsung galaxy s2 mpya laki 4 tu na ipad 2 ya 16gb wifi kwa laki 5 tu ImageUploadedByJamiiForums1386940254.924906.jpgImageUploadedByJamiiForums1386940291.739116.jpg wahi sasa.
Serious buyer nipigie kwa namba 0754953530
 
Zinapatikana aina zote mkuu za kwenye box na zisizokuwa na box
 
Hamjakosa mkuu ukiitaji nakutumia tu sio tatizo as huwa natuma sana simu mikoani. By the way mzigo mpya utaingia soon.
 
Tyta mimi naogopa sana feki aka mchina sipendi kuchafua juna langu kwa wateja. So kwangu ni original tu.
 
Back
Top Bottom