Ofa Ofa , Wana JF munao penda mafanikio hi ni ofa ya muda mfupi ya Kujiunga na group la WhatsApp Business lenye watu zaidi ya 5000 hadi Sasa


Sam BnB

Sam BnB

Member
Joined
Apr 1, 2019
Messages
32
Points
95
Sam BnB

Sam BnB

Member
Joined Apr 1, 2019
32 95
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
849
Points
1,000
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
849 1,000
Siku zote mtu mjinga kinvuli chake ni kifupi

Sasa na wewe kwa sabab umekata tamaa ya maisha unataka uwaharibie na wenzako

Nina mashaka na wewe huenda hata simu unayo tumia umeazima kwa sabab kichwa kisicho fikiri ni mzigo kwa miguu



Sent using Jamii Forums mobile app
fala wewe, hiv wewe kwa akil yako fupi kama mkia wa sungura unafikilia kuwa jukwaa kubwa kama la great thinkers kuna mapoyoyo utayageuza fursa???, jitajrishe mwenyewe bint!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mnyaluhala.

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
477
Points
500
M

Mnyaluhala.

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
477 500
Wewe mwenyewe hela huna sasa utamfundisha nani kupata pesa pumbavu wewe! Kawaibie mapoyoyo wenzio. Eti 15000 hivi unadhani pesa unazinya tuu kama mavi?
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,564
Top