Odila Ongara afariki dunia


W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Points
1,250
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 1,250
Marehemu Odila Ongara alikuwa mtumishi mwandamizi serikalini hadi kufikia ngazi ya Katibu Mkuu wa wizara mbalimbali. Amefia Iringa jana.

Poleni wafiwa wote.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Hadi amekufa ndo nimemfahamu, atangulie kwa amani
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,603
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,603 2,000
katibu mkuu wizara zipi?kama nishati na madini aliwahi kupita apumzike kwa amani
 
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,983
Points
2,000
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,983 2,000
AliKUwa ni mme wa wake wengi mke mmoja wapo wa kwake ni Dr. Mariam Ongara aliyekuwa ni Mganga mkuu wa wilaya ya Bagamoyo.
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
Aliwa ni mme wa wake wengi mke mmoja wapo wa kwake ni Dr. Mariam Ongara aliyekuwa ni Mganga mkuu wa wilaya ya Bagamoyo.
ni kipi ambacho kimefichika mbele ya macho ya JF?labda kibol ni nani ndio haifahamiki,lakini the rest yamo humu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
59,013
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
59,013 2,000
Alikuwa na uhusiano wowote na Remmy Ongara ?
 
M

mikogo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
175
Points
195
M

mikogo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
175 195
R.I.P mzee Ongara- system ilikusaliti
 
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
819
Points
195
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
819 195
AliKUwa ni mme wa wake wengi mke mmoja wapo wa kwake ni Dr. Mariam Ongara aliyekuwa ni Mganga mkuu wa wilaya ya Bagamoyo.
Namfahamu DR. Miriam alikuwa kibaha. Pole mama kwa kufiwa na mme.
 
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
401
Points
250
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
401 250
Wajaluo waliowahi kushika madaraka makubwa TZ

Mzee Opio
Sylvanus Adel
Mzee Odunga
Mzee Ongara


Malizia...............!
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,340
Points
2,000
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,340 2,000
Wajaluo waliowahi kushika madaraka makubwa TZ

Mzee Opio
Sylvanus Adel
Mzee Odunga
Mzee Ongara


Malizia...............!
...Simalizii na peleka Kenya ukabila wako, hii Tanzania bana so hatuna ufahar huo kijinga.
 
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2007
Messages
4,820
Points
2,000
Mchambuzi

Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2007
4,820 2,000
Mzee Odira Ongara alikuwa ni mmoja wa viongozi wachache ambao Mwalimu aliwaamini sana katika nyadhifa ya Ukatibu Mkuu (Wizara ya Ujenzi n.k) na Ukurugenzi wa Maendeleo wa Mikoa mbalimbali na alitumikia taifa kwa uaminifu na uzalendo mkubwa sana katika nyadhifa zake hizo;

Ifahamike kwamba ukatibu mkuu wa Wizara ndio nyadhifa ya juu kabisa/highest rank ya utumishi wa umma katika nchi yetu; Inasikitisha kukabiliana na ukweli kwamba serikali yetu haina angalau mpango wa na kuja maktaba ya kumbukumbu/historia za viongozi wa taifa letu ili vizazi vya baadae vije kujifunza kuhusu viongozi mbalimbali waliotumikia taifa letu; Poleni sana wana familia; Mungu amlaze mahali pema peponi; Amina;
 
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
215
Points
0
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
215 0
Kila nafsi itaonja mauti. Mwenyezi Mungu awape faraja ndugu, jamaa na marafiki katika wakati huu mgumu

R I P ONGARA
 
RORYAKWETU

RORYAKWETU

Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
83
Points
95
RORYAKWETU

RORYAKWETU

Member
Joined Nov 18, 2011
83 95
Mama yangu mzazi ni mtu wa Utegi na binafsi nimesomea elimu yangu Nyanduga sekondari shule iliyo karibu sana na kwao marehemu. R.I.P mzee Odira Ongara
 
C

cham

Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
24
Points
0
C

cham

Member
Joined Dec 20, 2011
24 0
Mzee Ongara kumbe alikuwa bado hai !! Alikuwa muungwana sana na Katibu mkuu safi sana kwa muda mrefu. Mungu amlaze mahali pema peponi.AMINA
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Lala pema peponi Mzee Ongara!!! Ila kwa kweli sijui ni namna gani systme inawatunza viongozi waandamizi wastaafu!! Maana kana ni kwa pensheni kwa miaka yao si ajabu akawa analipwa sh. 150/- kwa mwezi!!! khaa!! Pension nayo iwe na kima cha chini kwa kuangali hali ngumu ya maisha jamani. Wazee kama hawa hawakuwa na ufisadi wa aina yoyote ile ni kama akina Makweta tu.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,175
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,175 2,000
Wajaluo waliowahi kushika madaraka makubwa TZ

Mzee Opio
Sylvanus Adel
Mzee Odunga
Mzee Ongara


Malizia...............!
mabere nyaucho marando
philemoni sarungi
barack obama
raila odinga
obama wa bongo next
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
618
Points
500
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
618 500
Poleni sana wafiwa. Naamini mlimpenda ila Mungu kampenda zaidi,mi binafsi simfahamu,ila nimewahi kusikia sifa yake ya uadilifu akiwa katibu mkuu wa wizara ya ujenzi. Mwenyezi Mungu amlaze pema mbinguni. Amina.
 

Forum statistics

Threads 1,285,200
Members 494,498
Posts 30,853,434
Top