Obama na Goldon Brown hawakupata mwaliko royal wedding

Obama na Goldon Brown hawakupata mwaliko royal wedding

Joined
Apr 2, 2011
Posts
42
Reaction score
18
Imekuaje hapa jamani maana aliyekuwa akimuuzia chocolate prince enzi za udogo wake amepata mwaliko vp kwa hawa wakubwa?
 
kitu kimoja muhimu kujua ni kwamba ile harusi ni ya Mjukuu wa Malkia wa Uingereza. Ni ya kitamaduni zaidi, na inawahusu Waingereza zaidi. Zaidi ni promotion ya Utalii.
 
na pia cost za kuwalinda marais wakubwa itakua juu xana...
 
Back
Top Bottom