Obama kaharibu picha


funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,896
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,896 280

Obama kamharibia jamaa pembeni yake pozi lol
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
kwa nini huyu kmuu anapenda sana kupiga picha,nashindwa kuelewa!
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
timing za picha si mchezo, naona kajifikisha :)
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,746
Likes
526
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,746 526 280
Naona mzee wetu wa kaya katoka chicha, big up sana mzee wetu kwa kutuwakilisha vyema!!!!
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,433
Likes
475
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,433 475 180
sio kwamba imechakachuliwa hiyo?
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Kwanini asingenyoosha mkono wa kushoto?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,878
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,878 80 145
mbona ktk mobile hakuna picha?
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,133
Likes
680
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,133 680 280
Naona mzee wetu wa kaya katoka chicha, big up sana mzee wetu kwa kutuwakilisha vyema!!!!
Ndenga kwa tafsiri ya kwetu ni ajali. Mchango wako kwenye hii post umeshabihiana sana na tafsiri ya Jina lako.
 
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
903
Likes
96
Points
45
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
903 96 45
Doh Baba naniii hapo confo zero maana kazungukwa na mipandikizi ya kiuchumi na kisiasa, hakawii kaambiwa soga hapa dogo na wewe uonekane si unaona sura nyingine hizo zinajiamini sana tu ila ya Baba Riz, dah hana uhakika what neksti
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,226
Likes
27,546
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,226 27,546 280
Mbona kama anamshangaa BO, chek macho
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,062