Obama invites African leaders to G8 summit; including Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama invites African leaders to G8 summit; including Kikwete

Discussion in 'International Forum' started by Alpha, May 3, 2012.

  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 613
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Another trip for JK?

    (AFP) – WASHINGTON — US President Barack Obama has invited the leaders of Benin, Ethiopia, Ghana and Tanzania to take part in a session on food security in Africa at the G8 summit this month, officials said Thursday.

    Obama will host the leaders of the rich nation's club at his Camp David retreat in Maryland between May 18-19.

    He has now asked Benin's president and African Union chairman Thomas Boni Yayi, Ethiopian Prime Minister Meles Zenawi, President John Mills of Ghana and Tanzania's President Jakaya Kikwete to join the session on food security.

    Fears of famine and drought are stalking several areas of Africa.


    Water shortages have hit communities in Somalia, Ethiopia and Kenya.


    Aid groups have also sounded alarm over a separate hunger crisis in the west of Africa where the Sahel region of Burkina Faso, Chad, Mali, Mauritania and Niger has been hit hard by drought, high food prices and conflict.


    AFP: Obama invites African leaders to G8 summit
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Hapo lazima aende. Duh hawezi iacha safari kubwa kama hiyo labda kuwe na kikwazo.
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Atakuwa anafurahia sana, natamani sasa tumpe discpline ndogo! wale jamaa wa hapa dc, tufanyeni kitu sasa huyu mtalii apate akili maana lazima aje!
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sababu Ya Msingi Nilipata Mwaliko.........Tunataraji Maagizo yake Foreign Affair kuratibu safari zake safari ataenda na 10 delegates Only!
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,637
    Likes Received: 8,424
    Trophy Points: 280
    Duuh!!!!
    hivi hata aki R.I.P waziri wake ataenda tu wajameni?
    huyu rais nae amezidi uzito. hajui kuwa tumembeba mabegani mwetu eeh! kama vipi tumbwage.
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana JK, anza kupiga pasi zile suti zako ulizoongwa, delegation ya watu kama 30 muhimu, afu usisahau kwenda na yule mtoto uliye-match nae nguo kwenye ile photo (catherine magige), au kama vp ongea na maximo afanye import ya totoz toka brazil, pia usisahau kuweka sawa mambo ya blad... Check CD5 pia mkuu, akikisha ziko nomo... Wakati wako ndo huu, kula raha...
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,691
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna lolote. Mwaka jana mlichochea baadhi ya watanzania warship Washington DC eti waandamane kupinga Rais Kikwete , alipofika Washington hakuna aliyejitokeza. Hata viongozi wa maandamamo nao wakaingia mitini . Dua la kuku halimpati mwewe.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,345
    Likes Received: 14,612
    Trophy Points: 280
    why kikwete? anaiua?
     
  9. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Hakuna kitu nyie. Hii si mara ya kwanza mnabwabwaja hayo mambo na mwishowe mnadanganyana kwenye keyboard. Hatimaye huwa tunawaona mkilambalamba vijuisi kwenye mnuso anaoandaa balozi kwenye mkutano wa JK na ninyi.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,746
    Likes Received: 8,302
    Trophy Points: 280
    JK yaani kama namuona vile, hapa Makamo wa Rais wala Waziri mkuu wasijisumbuwe kuunyemelea huu mnuso wa kwenda kushikana mkono na Obama.
     
  11. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lini Obama atatembelea Africa?!!!
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    nina wasiwasi jk alituma maombi rasmi waalikwe..obama naye bogus,eti aliwahi kuisifia hii nazi!uranium ya namtumbo imemtoa akili obama,na second term asahau
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    nina wasiwasi jk alituma maombi rasmi waalikwe..obama naye bogus,eti aliwahi kuisifia hii nazi!uranium ya namtumbo imemtoa akili obama,na second term asahau labda aibe kura kama bush
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kama anaupenda muungano amtume Rais wa Zanzibar Shein
     
  15. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Mzee da Gama nadhani atakuwa anandika makaratasi za kubeba ..
     
  16. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    labda free mason mwingne afariki víngnevyo hawezi iachana nafasi tamù kama hiyo
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Alishatembelea Ghana.
     
  18. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Haya jamani trip ya USA hiyo, mie sijui nijoin???.... nikale marupurupu ya bure na kufanya shopping etc
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Huu mwaliko Rais anaruhisiwa kwenda na mpishi na mpiga pasi wake au vyote ni inclusive?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,834
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Thubutu Yao wote wamezamia unataka wakamatwe warudishwe?
     
Loading...