Obama:'Bhangi ni afadhali kuliko Pombe kiafya'

Obama:'Bhangi ni afadhali kuliko Pombe kiafya'

Bi FaizaFoxy alipolisema hili kwa kumshauri Dr. Slaa bora angehalalisha Bhangi kuliko Gongo mlimuona ana elimu ya madrasa na mkambishia. Tena bibie huyo aliitetea sana hoja yake kwa kuanisha mpaka matumizi mengine ya gongo. Leo Rais wa "dunia" tena PhD holder amekuja kulisema hilihili na dunia nzima imemnukuu. FaizaFoxy ni miongoni mwa Great Thinker halisi wa JF sio nyie wengine msioweza hata kutetea hoja zenu.

Dah, hayo maandishi yako yanaumiza macho kaka, andika normal font tu mkuu point itaeleweka, kuweka kama tangazo hivi inakera macho!
 
We mwenyewe unavuta ndomana unatetea huu upuzi aaha ukivuta huo uchafu unakushusha heshima bana

Uko darasa la ngapi? Hiyo beer unayokunywa unazijua hatua inayopitia mpaka unaikuta kwenye chupa? Wababiloni wameilisha takatka na kuifinyaza akili yako kama mmea uliokosa maji na rutba, simama huru, fikiriza akili na uchanuke tena! Heshima ipi unayoizungumzia? Heshima yako imezidi ya Haile Selassie? Heshima yako ni zaidi ya Kambarage? Heshima yako imevuka ya Nkrumah? Heshima yako inakaribiana na ya Madiba? Heshima uliyonayo iko kwenye kiwango cha William Shakespear, Queen Victoria, George Washington, Elizabeth I, au Columbus aliyepeleka mbegu za Marijuana kwa mara ya kwanza Marekani? What do you know about heshima, you are probably a collage boy uliyekaririsha abeche na kumeza sumu bila kutumia kichwa chako kuchuja, watu kama wakina Hua Tao, Shennong na wabobezi kama wakina William Brooke kwako wote hao hawana heshima?

We are going to imancipate ourselves from mental slavery because whilst others might free the body, none but ourselves can free the mind - Marcus Garvey, 1937.
 
I will keep on puffing this good shit regardless of whatsoever.It makes me to be who i am.....and life goes on as usual in all spheres i.e economic, social, political and spiritual.
 
Uko darasa la ngapi? Hiyo beer unayokunywa unazijua hatua inayopitia mpaka unaikuta kwenye chupa? Wababiloni wameilisha takatka na kuifinyaza akili yako kama mmea uliokosa maji na rutba, simama huru, fikiriza akili na uchanuke tena! Heshima ipi unayoizungumzia? Heshima yako imezidi ya Haile Selassie? Heshima yako ni zaidi ya Kambarage? Heshima yako imevuka ya Nkrumah? Heshima yako inakaribiana na ya Madiba? Heshima uliyonayo iko kwenye kiwango cha William Shakespear, Queen Victoria, George Washington, Elizabeth I, au Columbus aliyepeleka mbegu za Marijuana kwa mara ya kwanza Marekani? What do you know about heshima, you are probably a collage boy uliyekaririsha abeche na kumeza sumu bila kutumia kichwa chako kuchuja, watu kama wakina Hua Tao, Shennong na wabobezi kama wakina William Brooke kwako wote hao hawana heshima?

We are going to imancipate ourselves from mental slavery because whilst others might free the body, none but ourselves can free the mind - Marcus Garvey, 1937.

He/she will never show up again with that aforementioned verbal diarrhoea.
 
Hakuna cha afadhali hapo. :angry:Vyote vimeanzishwa na yule muovu ili wanadamu washindwe kutumia akili zao nzuri walizopewa na MUUMBA wao.
 
BBC Swahili


Obama:'Bhangi ni afadhali kuliko Pombe kiafya'

Rais wa Marekani Barack Obama amesema kuwa kuvuta Marijuana au Bhangi, haina hatari kubwa kwa afya ikilinganishwa na Pombe............Je ni kweli? Unadhani mtizamo wa jamii kuhusu Bhangi ni sawa?

Majimbo mawili nchini Marekani yamehalalisha Bhangi...Colorado na Washington.
1525252_720829181269083_303646103_n.jpg

Kweli kabisa! hii kitu ni dawa ila tu ikitumika katika vipimo stahili! ukizidisha kipimo inadhuru kama ukizidisha dawa za malaria na ninginezo
 
Back
Top Bottom