Obama amefulia: Sasa maji ya shingo!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama amefulia: Sasa maji ya shingo!!

Discussion in 'International Forum' started by VUVUZELA, Jun 14, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimemaliza kuangalia debate ya GOP presidential hopefuls on CNN. Kutokana na hali ya uchumi inavyodorora hapa US kwa sasa, na unemployment rate bado iko 9.1%, kwa kusema kweli kama hakuna mabadiliko yoyote ya kiuchumi na kama unemployment itabaki around 9% in the next 12 months, basi mjaluo amekwisha na atakuwa one-term prez.
    Najua wengi tunampenda Obama lakini the fact of the matter ni kwamba uchumi unamshinda na anakoelekea sio kuzuri. Kazi ipo.
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,324
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hana mshindani.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuuawa kwa Osama kumemsaidia nini sasa?
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    alipata temporary elevation in the poll sasa ameshuka tena.
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wana-tie na Romney kwenye polls! Kumbuka Bush senior hakuwa na mpinzani till a little known governor from Arkansas (Bill) ghafla akapanda chati miezi ya mwisho na mzee wa watu akafa kifo cha mende. Kwa hali ya uchumi iliopo hapa US kwa sasa mjaluo ana kazi pevu sana ya kurudi white house
     
  6. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 2,632
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Ukisikiliza uchambuzi wa MSNBC, hawa jamaa pia wameshindwa kuelezea mikakati yao kuhusiana na small businesses na hapo Obama ana edge. Pia wana sera ya kubinafsisha social security policy-kitu ambacho Gates anasema ni sera iliyoshindwa. Gates anasema hawana sera za kuwatoa wamarekani hapo walipo.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mie mbongo
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu usi-underestimate kabisa uwezo wa jaluo, he's one of the best politicians ever na hata hao repubs makini wanalijua hilo. In short katika hawa bado sioni mtu nayeweza kudebate na jaluo. The other big factor ambayo jaluo na edge kuliko wote hao ni likability, he's just liked!!!!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    Angefanya vizuri zaidi awaachie osama azidi kuwamaliza. kamaliza moja then atafanya lingine mpeni support. hata ngozi ya mwili wako unaichukia, loooo, rudi bongo uone maisha magumu yakoje.
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Americans like results and not likability. I can bet with you if you are ready. If the current state of the economy and the rate of unemployment remain the same till November next year, then your beloved Jaluo will be a one term-prez.
     
  11. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    No American president since Franklin Roosevelt has won a second term in office when the unemployment rate on Election Day topped 7.2 percent but who knows? Jaluo might come up with something.
     
  12. N

    Nanu JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Things may change if they kill Gaddafi he will gain popularity again but will be for a short time!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Kumbe Jamiiforums kuna Wamarekani kibao! Mi nilifikiri ni forum ya wabongo tu!
     
  14. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,969
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    What is happening in the USA is just all around the global,is not the case of Obama,it is world economy reccession which affected global growth,Americans can decide to bring new guy at the white house just to clear Obama the so called failed policy and it will take another 8yrs for a new president to archieve what Obama did in his first term.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hakuna cha wamarekani wala nini ni watumwa tu wa akili wanaoishi kwa ndoto za watu wengine
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wewe ni Mmarekani au Mtz?
     
  17. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,969
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Expand your horizon,inaposemwa kwamba Dunia ni kijji maana yake ndio hii,you live in Ndendeule village and you happen to hear,see or know what is happening in the World even in nutshell.
     
  18. z

    zamlock JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    na walio wengi wako nje ya nchi yetu
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    stop being stupid minded, kuwa kijiji haina maana kuwa you will have an opportunity to vote for or against Obama na haimfanyi mtanzania kumpigia kura obama au rais wa nchi yo yote ile kadri anavyotaka, stop thinking using your stomach, use your brain
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    ashakum si matusi "..............acheni akili mgando jamani".
     
Loading...