Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,373 May 10, 2012 #1 Obama alisema"YES WE CAN" Martin Luther"I have a dream" Kibaki "Nye kweli mavi ya kuku" Luside "Niwalambe nisiwalambe???????"kudadadadadeki
Obama alisema"YES WE CAN" Martin Luther"I have a dream" Kibaki "Nye kweli mavi ya kuku" Luside "Niwalambe nisiwalambe???????"kudadadadadeki
sakapal JF-Expert Member Joined Apr 11, 2011 Posts 1,804 Reaction score 1,425 May 11, 2012 #2 mmmmmmmmmh!!!!!!
THK DJAYZZ JF-Expert Member Joined Sep 14, 2011 Posts 2,166 Reaction score 175 May 17, 2012 #3 Loading...
M mbambaguy JF-Expert Member Joined Mar 11, 2011 Posts 217 Reaction score 19 May 18, 2012 #4 maguful alsema mtapga mbiz!
Ennie JF-Expert Member Joined Jan 15, 2011 Posts 7,137 Reaction score 4,139 May 18, 2012 #5 mbambaguy said: maguful alsema mtapga mbiz! Click to expand... Na yule aliyesema ndege ya rais itanunuliwa hata kama mtakula nyasi ni nani vile?
mbambaguy said: maguful alsema mtapga mbiz! Click to expand... Na yule aliyesema ndege ya rais itanunuliwa hata kama mtakula nyasi ni nani vile?
The Don JF-Expert Member Joined Dec 2, 2011 Posts 3,499 Reaction score 1,175 May 18, 2012 #6 Unamzungumzia mrambwaaa? Ennie said: Na yule aliyesema ndege ya rais itanunuliwa hata kama mtakula nyasi ni nani vile? Click to expand...
Unamzungumzia mrambwaaa? Ennie said: Na yule aliyesema ndege ya rais itanunuliwa hata kama mtakula nyasi ni nani vile? Click to expand...
Wingu JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 4,318 Reaction score 409 May 18, 2012 #7 Na yule aliyesema nyumba za mbeya zinadondoka kwa sababu(mateo quares)
molely molly JF-Expert Member Joined Nov 28, 2011 Posts 317 Reaction score 30 May 18, 2012 #8 sina maaana hiyoooo!
U ulanzi mtamu Senior Member Joined May 19, 2012 Posts 102 Reaction score 12 May 20, 2012 #9 na mimi nasema mkiendelea kuing'ang'ania SISI EMU mtajinyeee.
John locke JF-Expert Member Joined May 6, 2012 Posts 837 Reaction score 1,292 May 20, 2012 #10 Level said: Obama alisema"YES WE CAN" Martin Luther"I have a dream" Kibaki "Nye kweli mavi ya kuku" Luside "Niwalambe nisiwalambe???????"kudadadadadeki Click to expand... Mh. Mizengwe iliyopinda akalia na kusema kwa sauti ya kinyonge "mimi ni mtoto wa mkulima"
Level said: Obama alisema"YES WE CAN" Martin Luther"I have a dream" Kibaki "Nye kweli mavi ya kuku" Luside "Niwalambe nisiwalambe???????"kudadadadadeki Click to expand... Mh. Mizengwe iliyopinda akalia na kusema kwa sauti ya kinyonge "mimi ni mtoto wa mkulima"
mbalu JF-Expert Member Joined May 18, 2012 Posts 550 Reaction score 243 May 21, 2012 #11 Ukitaka kula kubali kuliwa.
K KISAKA MORIS JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 372 Reaction score 33 May 21, 2012 #12 Mkulo' "kila mtu atakula kwa jasho lake"
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 May 21, 2012 #13 Mwalimu Nyerere (R.I.P) alisema CCM sio Mama yangu!
Leonard Robert JF-Expert Member Joined Apr 22, 2011 Posts 11,152 Reaction score 7,423 May 21, 2012 #14 bora vita ya haki kamanda LEMA
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 May 21, 2012 #15 ......changanya na zako.
peoples power JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 475 Reaction score 100 May 21, 2012 #16 Je?na aliyesema wanafunzi wanapata mimba kwa sasababu ya kiherehere chao mnamfahamu?