Oa kicheche!! Hizi ni raha zake!

<br />
<br /> ...umeshawah kuona jogooo aksahau au akiacha kuwika
 
Mi nafagilia kicheche, yaani mziki mwanzo mwisho daily, nishawahi kuwa nae ikawa nikitoka kazini naingia kazini tena mpaka alinizoesha vibaya, ingawa yuko na jamaake kwa sasa bt nikitaka mzigo ananipa.
 
Mi nafagilia kicheche, yaani mziki mwanzo mwisho daily, nishawahi kuwa nae ikawa nikitoka kazini naingia kazini tena mpaka alinizoesha vibaya, ingawa yuko na jamaake kwa sasa bt nikitaka mzigo ananipa.
<br />
<br />
sasa huyo ambae alikuwa na mtu wake afu anakupa hakuwa ameamua kuwa na huyo kaka, mi nashauri uwe na yule aliekuwa kicheche wa ukweli akaja kutulia akampenda mmoja tu.
 
Fb karibu tutakupoteza na unavyowafagilia ho jamaa sijui. Ngoja nifanye utafiti wangu nijue
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…