Nyuzi kali za muhimu JF Tech 2013

Nyasiro

Verified Member
Feb 20, 2012
1,199
2,000
Wadau wote wa jukwa hili mtusaidie kuweka hapa nyuzi za muhimu zilizotokea kwenye jukwa hili kwa mwaka 2013. Najua kuna ambazo zipo Sticky ila hizo tumezizoea na zinaboa. Tafadhali tumia uzi huu kwa manufaa ya wengine kwa kuweka hapa thread unayoona ilikuwa inafaa kuwa sticky lakini haikupata nafasi.

KAMA UNAWEKA THREAD YAKO BASI HAKIKISHA ISIWE INATANGAZA VITU KAMA BIASHARA YAKO NA VINGINE VINAVYOHUSIANA.

USIWEKE MAELEZO MENGINE TOFAUTI NA LINK YA THREAD HUSIKA. THREAD UTAYOWEKA LAZIMA IWE YA MWAKA 2013.

Ok. Naanza mimi na hii naendelea kutafta nyingine nikipata naongeza hapa:

https://www.jamiiforums.com/tech-ga...jamiiforums-na-tips-nyengine-za-kusearch.html

​
 

High Vampire

JF-Expert Member
Nov 17, 2012
2,138
2,000
Ili uzifanyaje kama unataka susome wewe tu tukuwekee ili iweje sasa
eleza kiundani zaidi
kama haujui kusearch sema tukuelekeze kwa njia simple tu
 

wickerman

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
411
250
ili uzifanyaje kama unataka susome wewe tu tukuwekee ili iweje sasa
eleza kiundani zaidi
kama haujui kusearch sema tukuelekeze kwa njia simple tu
Hivi baadhi ya wabongo mbona niwagumu kuelewa, sasa unasema kama hajui kusearch umuelekeze ili iweje, this is a compilation ya thread kali za mwaka 2013, itamsaidia yy na watu wote kwa ujumla, actually itasimplify mbaya!, Grow Up! High Vampire

 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,134
2,000
Hivi baadhi ya wabongo mbona niwagumu kuelewa, sasa unasema kama hajui kusearch umuelekeze ili iweje, this is a compilation ya thread kali za mwaka 2013, itamsaidia yy na watu wote kwa ujumla, actually itasimplify mbaya!, Grow Up! High Vampire


wickerman Kuna watu wao wanataka kila jukwaa wawepo!
.
Matokeo yake ni kama hayo!
 
Last edited by a moderator:

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,134
2,000
Ili uzifanyaje kama unataka susome wewe tu tukuwekee ili iweje sasa
eleza kiundani zaidi
kama haujui kusearch sema tukuelekeze kwa njia simple tu

Una Usingizi?.
.
.
Nyasiro twendelee bwana na uzi wetu
.
 
Last edited by a moderator:

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,872
2,000
Topic: Jifunze Kufunga Satellite Dishi 1 lnb 6
Date: 20th January 2013
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,134
2,000
afadhali ata uyu kanitaja... blog zingine wamefikia hata kusema eti ni post yao...

.
Duu watu wanatisha,
.
Under keybord c6,
ukatulia, ili kuwasaidia watu,
nao waweze kujua nin cha kufanya,
Lakini kuhusu PC,
.
Lakin watu wanataka waonekane ni over keybord kwa Cntrl + C > Cntrl + V
.
.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom