Entreprenuare
JF-Expert Member
- Aug 24, 2019
- 1,616
- 1,737
Hapo kwenye fensi kwa mji kama Dar itabidi uweke na waya wa umeme kuzunguka fensi,maana unaweza ukakuta magari yako yote asubuhi moja yako kwenye mawe yame yamebakia body tupu...
Omba mshua a RIP.View attachment 1447855
Nikipata hela za urithi nitajenga kama hii..
Jombaa, unaweza nitumia picha zingine za hii kitu aiseeSitaki mambo makubwa mie![emoji847][emoji847][emoji847] View attachment 1447848
kwa nini unafikiria hivyo aiseeNyumba ninayoipenda lakn sitaweza kuimiliki mpaka nakufa[emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1447857
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23]niliikuta tu humuhumu sijui hata yuko wapiahsante mkuu,huyo poti Kwenye Avatar yako bila shaka ni mkazi wa DSM
[emoji23][emoji23][emoji23]Wala
Nitazaa watoto 9, watajigawanya vizuri tu
π€£π€£huo mtumbo aise ni kodi zetu
Hivi unafikiri nyumba ya kitoto hyo?kwa nini unafikiria hivyo aisee
kwani wewe hautokuwa mtu mzima?
kujenga si kunya kwamba kila mtu anapata mavi mkuu. ni kujinyima kinoma noma na hali hii ya uchumi si mchezo.Kumbe Pamoja na umuch know huna nyumba?
duuuuh kwamba maisha yako yameishia hapo ?Nyumba ninayoipenda lakn sitaweza kuimiliki mpaka nakufa[emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1447857
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu ebu futa kauli kuna watu wasio na matako kabisaa. unakutana na mtu unashindwa kuelewa anakaa kaa aje. hata tako ni bidhaa adimu
Mbona hujaenga eneo la banda la kuku?πSitaki mambo makubwa mie![emoji847][emoji847][emoji847] View attachment 1447848
Utakula nin rafiki?Mbona hujaenga eneo la banda la kuku?π
Mkuu usiseme hivyo,ukiwa bado unaishi chochote kinawezekana ili mradi tu umtangulize Mungu.Usikate tamaa Mungu atakufanyia njia pasipokuwa na njia.Nyumba ninayoipenda lakn sitaweza kuimiliki mpaka nakufa[emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1447857
Sent using Jamii Forums mobile app
Nataka nikuhonge hii kwa sababu umekuwa msumbufu sana kwangu nione kama utachomoa![emoji41][emoji41][emoji41]Uwiiii..kajumba katraaam ivyo..na ikawe ivyo n Ameeen.
πππNataka nikuhonge hii kwa sababu umekuwa msumbufu sana kwangu nione kama utachomoa![emoji41][emoji41][emoji41] View attachment 1454633
Nilikuwa sijui kama huwa kuna wanawake wanachukia rushwa![emoji2211][emoji2211][emoji2211][emoji23][emoji23][emoji23]
Kunihonga Tena!! Sasa mbona wa ubani amenipatia Kama hiyo kwa shukrani tu ya mahaba nimpayo.